Tunaweza kuwacheka kumbe wanatengeneza hela ndefu

Tunaweza kuwacheka kumbe wanatengeneza hela ndefu

Ki vipi mkuu,tunajadili tunavyowatajirisha

Jonamoa anafanya masihara tu, anamaanisha motivational speakers wengi ndio wanakuja na hizo mahesabu na mchanganuo mfano wa huo uliouweka hapo. Ukiwasikiliza unaweza kuvunja kibubu au kuvamia benki ukakopa ukawekeze kwenye kilimo ukiwa unajiona kama MO, Bakhresa au Warren Buffet baada ya miaka miwili au mitatu...ukija kushtuka, umelipia tuition fee ya ujasiriamali.
 
Hawa jamaa wameadimika sana hichi kipindi.

Ikanikumbusha mtaalam wa strategies Michael Porter aliyekua gwiji wa kushauri makampuni na yeye kampuni ikaingia mgogoro kiasi cha kufilisiwa
Mkuu ukiona mtu amefanikiwa ana mambo yake yaliyojificha ambayo hawezi kuyaweka wazi
 
Aisee pole sana mkuu,mi kuna mwanangu mmoja alikopa mil 7 akasome masters baadae akaahirisha,akatenga kama mil 4 hivi akaona aipeleke kwny matikiti.

Aisee zao shambani lilikubali balaa kufika sokoni matikiti yamejaa madalali wanazingua jamaa akakomaa kuuza mwenyewe kama siku 3 hivi baadae akalala mbele hata kirikuu aliyokodisha hakuwalipa hela yao akawaachia hayo matikiti ndukiiiiii.

Mwanzo mgumu mkuu.

Hapo anaanza sema sii bora ningesoma tuu masters yangu
 
Jonamoa anafanya masihara tu, anamaanisha motivational speakers wengi ndio wanakuja na hizo mahesabu na mchanganuo mfano wa huo uliouweka hapo. Ukiwasikiliza unaweza kuvunja kibubu au kuvamia benki ukakopa ukawekeze kwenye kilimo ukiwa unajiona kama MO, Bakhresa au Warren Buffet baada ya miaka miwili au mitatu...ukija kushtuka, umelipia tuition fee ya ujasiriamali.
ha ha ha ha wanasema unageuzwa kuwa fursa
 
Hapo anaanza sema sii bora ningesoma tuu masters yangu

Hahahaaa upo mkuu? Wewe ungejutia na kusema bora ungezipeleka huko kwenye usd 100 upate huduma.

Umesalimika jemedari? Tuendelee kuchukua tahadhari dhidi ya Corona
 
Utakuwa umepata elimu ya vitendo;ukisikia wanakuambia mambo ya kilimo tu we unakaa pembeni
Hahahhaha hahahhaha you My day broo.
Duh! Umenikumbusha mbali Brother. Nakumbuka zile 6000 kwa hasira nilipanda daladala sikushuka kuanzia asbuhi mpaka saa 11. Nikawa naenda mpaka kituo cha mwisho narudi nilikotoka . Nikatumia kama 16800. Nikaona haziishi nikakusanya madogo hiyo jioni nikaanzisha ligi ya mpira(chandim). Kiufupi nilivurugwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom