Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Na sisi wa Mikoani tunaipataje hiyo huduma? Au kipaumbele ni kwa Wanaume tu wa Dar! 😋
 
Mnatoa na #barakoa? Maana na hii corona bidada kukusogezea pua na mdomo wake jirani ya uso hatari tupu halafu akohoe au apige chafya 😂😂😷

Wakuu katika jitihada za kusaka tonge nimeona nijaribu hii biashara ya Massage . JF kama nyumbani nimeona niwasogezee huduma hii pia.

Tunatoa huduma za massage za aina mbalimbali kama full body massage , body to body massage, nuru massage nk. Tuna warembo wazuri waliobobea kwenye huduma hii wadada niwasafi sana wana miili laini shepu bomba na customer care iliyotukuka. Njoo tukufanyie massage ya kiwango cha Stiegler's gorge

Huduma hii unaweza kuipata kwa kufika ofisini kwetu pia ukitaka (mobile massage ) tutakufuata mpaka hotelini au nyumbani kwako .

Tunapatikana Dar es Salaam Kinondoni Morocco mtaa wa uporoto . mwenye uhitaji wa huduma nakutumia namba PM haraka sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnatoa na #barakoa? Maana na hii corona bidada kukusogezea pua na mdomo wake jirani ya uso hatari tupu halafu akohoe au apige chafya [emoji23][emoji23][emoji40]
Sijatia machoni komenti yako kwa muda mrefu mkuu, bila shaka upo salama salimini..

Changamkia pia huduma ya masaje chap chap, wateja wa mwanzo watapata ofa[emoji23][emoji23][emoji23]
 
  • Kicheko
Reactions: BAK
Mnatoa na #barakoa? Maana na hii corona bidada kukusogezea pua na mdomo wake jirani ya uso hatari tupu halafu akohoe au apige chafya 😂😂😷

Hatimaye Corona imekurudisha tena jukwaani! Karibu sana tuiendeleze ile vita yetu dhidi ya yule "nduli/dhalimu mkuu"
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahah[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

"Mwisho mwema"

Daah[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnatoa na #barakoa? Maana na hii corona bidada kukusogezea pua na mdomo wake jirani ya uso hatari tupu halafu akohoe au apige chafya [emoji23][emoji23][emoji40]
Tutakuogesha na maji tiririka na sabuni kisha utapata barakoa . Karibu sana
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Na hii coronavirus Mkuu mitaa hiyo sikanyagi. Watu wanakufa kama mchezo hata kunyoa nywele watu tunaogopa maana uso kwa uso na kinyozi. Vifo vimeumbwa lakini si kwa kasi hii ya sasa.

Tutakuogesha na maji tiririka na sabuni kisha utapata barakoa . Karibu sana
 
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] apa chacha ndo kwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hii coronavirus Mkuu mitaa hiyo sikanyagi. Watu wanakufa kama mchezo hata kunyoa nywele watu tunaogopa maana uso kwa uso na kinyozi. Vifo vimeumbwa lakini si kwa kasi hii ya sasa.

Umenena chief,,,Bora kujinyoa mwenyewe kuepukana na hili janga
 
‘Body to body massage’ weka mbali na watoto ni balaa, ukifika unakuta watoto laini wamekaa wanakuangalia kwa macho legevu unaulizwa unapenda kuhudumiwa na nan, muhuni unafanya natural selection basi bwana mtoto anakuonesha chumba unazama nae ndani. Picha linaanza chumba kina harufu ya uturi na mwanga hafifu kwa mbaali Celine dion anasikika akitumbuiza, mtoto anakuonesha bafu ukaoge ukirudi unakuta kalala nakinguo lain na transparent basi mtoto anakukaribisha kitandani kwa jicho legevu ukifika anakuomba ulale kifudifudi. Picha linaanza unaanza kukandwa kwa ustati wa hali ya juu kwa mikono laini yenye mafuta laiiiin from head to toe apo amekukalia juu, dah ni hatari wakuu then akimaliza part iyo ya mgongo utasikia naomba ugeuke ulale chali hapo balaa ndo linapoanza wajuba yani anaanza oo nasikia joto naomba univue nguo muhuni hupotezi muda, ikumbukwe hua hawavai makufuli hawa so ukilala chali anakukalia juu kama kawa anaendelea na kazi anaendelea na kazi ya massage huku anajisugua juu yako taratibu, ikumbukwe hapo hana nguo na kwenye papuchi zile nywele hua wananyoa brush hawazimalizi zote so zinakua zinakutekenya flani ivi haha , kwa mwanaume kamili lazima abdala kichwa wazi aanze kusumbua sasa ukizidiwa nayeye ndio lengo lake utaanza kutaka mzigo apo ndo utasikia STOP DO YOU NEED EXTRA SERVICE obviously utasema ndio then ana reply ongeza laki moja haha mzee kama unayo lazima utoe ukimpa tuu utatolewa boksa utapiga t***ko zako mbili wareno hawa apa [emoji3][emoji3] ndo imetoka iyo hakuna cha pili wala cha tatu, ukitaka kuendelea anakuambia hapa nipo kazini tunaenda na mda ukinihitaji namba hii hapa utanitafuta nje ya office.


Sent from iPhone 6s Plus
 
Back
Top Bottom