Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Massage ni huduma ka huduma nyingine hayo maswala ya kuenda kuzini huko ni tamaa za mtu tu. cha msingi yatufaa kuona hiyo ni tiba na ndo maana hospital kuna hicho kitengo na ni ghali pia huduma zao. kikubwa ambacho kinafanyika hospital wao wamejikita katika massage inayotumia vifaa zaid tofauti na huku mitaani ambako tunatumia mwili zaidi katika kutoa huduma hiyo ila mwisho wa siku lengo inakuwa moja tuu.

hii ni fursa na ni wakati wa watu kuichangamkia na kutoa huduma hii ila yafaa watu tubadilike na tukuwe kifikra zaid tuache kuchukulia kilakitu ka ni umalaya, miaka ya nyuma ilikuwa mtu akihudumu katika bar ama mgahawani ilikuwa hivyo ila kwasasa naona hayomambo yamepungua
 
Ndio maana nikamwambia hawafanyi ki professional sababu hii ni huduma muhimu sana ila imegeuzwa kua danguro,
Wewe ona mtu anasema kaweka warembo wasafi, miili laini, mara tena ukitaka huduma ya blah blah ni nyie wenyewe chumban watu wazima yaan uzinzi uzinzi tu,

Wakati kama yeye ni boss alitakiwa akataze kabisa hayo maushenzi, kama wamependana basi wakamalizane nje ya kazi na sio hapo chumbani, alipaswa awalinde wafanyakazi wake kwa kuwaambia wateja wake kua hawaruhusiwi kuwashika wala kuongeleshana kwa maana ya stories,

Kaa kimya, relax enjoy a good massage.

Boost your Immune System to fight a Covid-19.
Massages na Spa nyingi zingatoa huduma ya happy ending kwa siri.
Hii ni maelewano btn mteja na mtoa huduma, ofisi haihusiki hapo.
 
Warembo Wana miili lainiiii.... Raha ya biashara uifanye kwanza wewe... So mkuu Sina wasiwasi na huduma yako hapo ofisini ntakuja hivi karibuni .. vipi majirani bei itapungua maana mi nipo mtaa wa kumbukumbi hapa
 
Hakika hakuna kitakachoshindikana boss
Warembo Wana miili lainiiii.... Raha ya biashara uifanye kwanza wewe... So mkuu Sina wasiwasi na huduma yako hapo ofisini ntakuja hivi karibuni .. vipi majirani bei itapungua maana mi nipo mtaa wa kumbukumbi hapa
 
Kwanini awele picha za wahudumu wakati wengine ni WAKE WA WATU?kuweni na staha na muheshimu kazi za watu wengine,hatuwezi watunwote kufanya kazi zinazofana kama hatufanani maumbile,akili,sauti,muonekano na hata rangi.
 
Wakuu katika jitihada za kusaka tonge nimeona nijaribu hii biashara ya Massage . JF kama nyumbani nimeona niwasogezee huduma hii pia.

Tunatoa huduma za massage za aina mbalimbali kama full body massage , body to body massage, nuru massage nk. Tuna warembo wazuri waliobobea kwenye huduma hii wadada niwasafi sana wana miili laini shepu bomba na customer care iliyotukuka. Njoo tukufanyie massage ya kiwango cha Stiegler's gorge

Huduma hii unaweza kuipata kwa kufika ofisini kwetu pia ukitaka (mobile massage ) tutakufuata mpaka hotelini au nyumbani kwako .

Tunapatikana Dar es Salaam Kinondoni Morocco mtaa wa uporoto . mwenye uhitaji wa huduma nakutumia namba PM haraka sana

Sent using Jamii Forums mobile app
weka picha za hao wadada
 
Back
Top Bottom