Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

shokoshugi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2015
Posts
333
Reaction score
565
Wakuu katika jitihada za kusaka tonge nimeona nijaribu hii biashara ya Massage . JF kama nyumbani nimeona niwasogezee huduma hii pia.

Tunatoa huduma za massage za aina mbalimbali kama full body massage , body to body massage, nuru massage nk. Tuna warembo wazuri waliobobea kwenye huduma hii wadada niwasafi sana wana miili laini shepu bomba na customer care iliyotukuka. Njoo tukufanyie massage ya kiwango cha Stiegler's gorge

Huduma hii unaweza kuipata kwa kufika ofisini kwetu pia ukitaka (mobile massage ) tutakufuata mpaka hotelini au nyumbani kwako .

Tunapatikana Dar es Salaam Kinondoni Morocco mtaa wa uporoto . mwenye uhitaji wa huduma nakutumia namba PM haraka sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
weka tangazo vizuri basi bei ikoje?
vipi ule mwisho mwema upo? hahahha

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia , ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Mamamaee
#Happy Ending haina mjadala kimpango wenu, Maisha yamefungwa engine ya 4gr yanakwend kasi
 
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia , ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili

Sent using Jamii Forums mobile app
So simply ni "danguro in disguise" right?
 
karibu chief Mimi nina majukumu mengine kwa upande wa usimamizi nimemuachia KE na kwa kuanzia watoa huduma ni KE wote , nikiangalia upepo umekaaje nitaweka ME pia

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi mmejikingaje nyie wenyewe(watoa service) na mnawakingaje wateja wenu wkt huu wa covid-19?
 
Back
Top Bottom