Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Tunatoa huduma ya Massage, tupo Kinondoni Morocco

Naomba picha ya wadada/wahudumu nitumie hata PM
 
Vipi mmejikingaje nyie wenyewe(watoa service) na mnawakingaje wateja wenu wkt huu wa covid-19?
Tunafuata taratibu zote tunazoshauriwa na wataalamu wa afya ikiwemo kunawa mikono na maji tiririka na sabuni au vitakasa mikono pia tutakupima joto mwili
 
Watanzania bhana wenzenu wanafanya kiprofessional nyie mnafanya kichangudoa,

We have a long way to go?

Boost your Immune System to fight a Covid-19.
Asante kwa maoni ila si vyema kudharau kazi ya mwenzako ambayo ni halali
 
Watanzania bhana wenzenu wanafanya kiprofessional nyie mnafanya kichangudoa,

We have a long way to go?

Boost your Immune System to fight a Covid-19.

Kuna kipi Bongo kimewahi kufanyika ki-professional?

Kama kwenye afya tu unapima mapapai, data unazilalia.

Kila siku tunaambiwa uchumi unakua kwa 7%, tukiomba data za uthibitisho hatupewi.

Tunaambiwa elimu bure, ila ukifatilia unakuta chumba kimoja cha darasa kina watoto 150 na zaidi.

Mapato yanatangazwa hewa.

Ngoja kwanza, hii thread inahusu nini?
 
"customer care iliyotukuka"

Hapa nikujiongeza



"Not everything is for everybody"
 
To be serious....
Hizi huduma hapa nchini kwetu zimechelewa Sana.

Na zimekua zikifanywa bila promo utadhani Ni biashara haramu.


Wakati,
-Watu kibao mtaani wanamisongo ya mawazo-wanahitaji MEDITATION MASSAGE
-Watu kibao Muhimbili wanasumbuliwa na maumivu ya uti wa mgongo- CHINESE MASSAGGE
-watu Kibao wana upweke, wanahitaji mafuta ya mzeitun wapakwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kipi Bongo kimewahi kufanyika ki-professional?

Kama kwenye afya tu unapima mapapai, data unazilalia.

Kila siku tunaambiwa uchumi unakua kwa 7%, tukiomba data za uthibitisho hatupewi.

Tunaambiwa elimu bure, ila ukifatilia unakuta chumba kimoja cha darasa kina watoto 150 na zaidi.

Mapato yanatangazwa hewa.

Ngoja kwanza, hii thread inahusu nini?
Inahusu Massage yenye warembo lainii na wasafi.

Hahaha Bro kweli una hasira na awamu ya 5.

Boost your Immune System to fight a Covid-19.
 
To be serious....
Hizi huduma hapa nchini kwetu zimechelewa Sana.

Na zimekua zikifanywa bila promo utadhani Ni biashara haramu.


Wakati,
-Watu kibao mtaani wanamisongo ya mawazo-wanahitaji MEDITATION MASSAGE
-Watu kibao Muhimbili wanasumbuliwa na maumivu ya uti wa mgongo- CHINESE MASSAGGE
-watu Kibao wana upweke, wanahitaji mafuta ya mzeitun wapakwe

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio maana nikamwambia hawafanyi ki professional sababu hii ni huduma muhimu sana ila imegeuzwa kua danguro,
Wewe ona mtu anasema kaweka warembo wasafi, miili laini, mara tena ukitaka huduma ya blah blah ni nyie wenyewe chumban watu wazima yaan uzinzi uzinzi tu,

Wakati kama yeye ni boss alitakiwa akataze kabisa hayo maushenzi, kama wamependana basi wakamalizane nje ya kazi na sio hapo chumbani, alipaswa awalinde wafanyakazi wake kwa kuwaambia wateja wake kua hawaruhusiwi kuwashika wala kuongeleshana kwa maana ya stories,

Kaa kimya, relax enjoy a good massage.

Boost your Immune System to fight a Covid-19.
 
Ndio maana nikamwambia hawafanyi ki professional sababu hii ni huduma muhimu sana ila imegeuzwa kua danguro,
Wewe ona mtu anasema kaweka warembo wasafi, miili laini, mara tena ukitaka huduma ya blah blah ni nyie wenyewe chumban watu wazima yaan uzinzi uzinzi tu,

Wakati kama yeye ni boss alitakiwa akataze kabisa hayo maushenzi, kama wamependana basi wakamalizane nje ya kazi na sio hapo chumbani, alipaswa awalinde wafanyakazi wake kwa kuwaambia wateja wake kua hawaruhusiwi kuwashika wala kuongeleshana kwa maana ya stories,

Kaa kimya, relax enjoy a good massage.

Boost your Immune System to fight a Covid-19.
Anzisha ya kwako uifanye kiprofessional.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom