Mr Sir1
JF-Expert Member
- Sep 23, 2018
- 1,787
- 8,123
unaogopa kutatuliwa rinda mkuu😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
unaogopa kutatuliwa rinda mkuu😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Mkuu weka picha za hao warembo,plus package za bei mbali mbaliHii ni aina flani ya massage ya kijapan inafanana na body to body ila imeongezewa nyama kidogo
Sent using Jamii Forums mobile app
Me Niko hapa njoo nikupe huduma for free
Mkuu kanjibai wewe ulipakwa mafuta ya mzeituni wapiTo be serious....
Hizi huduma hapa nchini kwetu zimechelewa Sana.
Na zimekua zikifanywa bila promo utadhani Ni biashara haramu.
Wakati,
-Watu kibao mtaani wanamisongo ya mawazo-wanahitaji MEDITATION MASSAGE
-Watu kibao Muhimbili wanasumbuliwa na maumivu ya uti wa mgongo- CHINESE MASSAGGE
-watu Kibao wana upweke, wanahitaji mafuta ya mzeitun wapakwe
Sent using Jamii Forums mobile app
Inahusu Massage yenye warembo lainii na wasafi.
Hahaha Bro kweli una hasira na awamu ya 5.
Boost your Immune System to fight a Covid-19.
ok kama mazungumzo ya watu wawili wazima yapo hahahahah hapo patamuuBei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
Sent using Jamii Forums mobile app
Noma sana!Visa vipya ni vingapi maana naskia Zambia wametufungia mpaka
Wazo zuri boss wangu nitalifanyia kazi soonOngeza na Huduma ya Nyunguuuu, massage na Nyungu wateja watamiminika.Ulaya hasa nchi za Baridi kuna Nyungu inaitwa Sauna Aromatherapy .kwa kipindi hiki wateja watakuja zaidi
Hapana chief uzalendo kwanza
Hao warembo huduma ya ziada "Value Added Services" huwa wanatoa?Wakuu katika jitihada za kusaka tonge nimeona nijaribu hii biashara ya Massage . JF kama nyumbani nimeona niwasogezee huduma hii pia.
Tunatoa huduma za massage za aina mbalimbali kama full body massage , body to body massage, nuru massage nk. Tuna warembo wazuri waliobobea kwenye huduma hii wadada niwasafi sana wana miili laini shepu bomba na customer care iliyotukuka. Njoo tukufanyie massage ya kiwango cha Stiegler's gorge
Huduma hii unaweza kuipata kwa kufika ofisini kwetu pia ukitaka (mobile massage ) tutakufuata mpaka hotelini au nyumbani kwako .
Tunapatikana Dar es Salaam Kinondoni Morocco mtaa wa uporoto . mwenye uhitaji wa huduma nakutumia namba PM haraka sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hao warembo huduma ya ziada "Value Added Services" huwa wanatoa?
[emoji23][emoji23][emoji23] we jamaa kwani wewe ni ninja ? Kama ni ninja ukisogea umeisha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mtoa masaji anaitwa SHOKO SHUGI
Enzi za rufufu, shoko shugi aliua ninja wengi Sana[emoji1787][emoji1787]
NAOGOPA KUFA MIMI[emoji85]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu weka na me kwanza then uje utukaribishe tena.
We kina kuuma nnWatanzania bhana wenzenu wanafanya kiprofessional nyie mnafanya kichangudoa,
We have a long way to go?
Boost your Immune System to fight a Covid-19.
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
Sent using Jamii Forums mobile app