Mwamagigisi
New Member
- May 12, 2020
- 3
- 1
Nitumie picha hao warembo whatsap wakinivutia natia maguu mda huu hapo. 0767932386
Unafanya kwa watoto wa kike tu, je sie watu wazima hutufanyiiNipo hapa nafanya kwa watoto wa kike kwa bei ya punguzo siku mfanya kazi wako wa ndani akiwa kachoka sana niite nije nimfanyie.
Yes call me 0713800880
Kuna jinai yoyote katika iyo biashara wanayofanya??mi huwa sioni tatizo lolote as long as hakuna jinaiWatanzania bhana wenzenu wanafanya kiprofessional nyie mnafanya kichangudoa,
We have a long way to go?
Boost your Immune System to fight a Covid-19.
imekaa vuzuri hii, vipi wahudumu wapo tiyari kupima HIVBei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
Sent using Jamii Forums mobile app
sidhani , hapo wewe muhitaji huduma ndio utaamua mwenyewe iwe danguro ama la maana sidhani kama wewe mwanaume utalazimishwa kufanya zaidi ya huduma inayotolewa officialSo simply ni "danguro in disguise" right?
Hili neno utalikuta kule uswazi kwa kina Miss Buza, hapo umevaa dera umelifunga kwenye pichu, nyonyo umeboost, kiwigi cha kuazima, kidole kwenye pua "we kina kuuma nn"
Biashara ipi unaizungumzia?kuna jinai yoyote katika iyo biashara wanayofanya??mi huwa sioni tatizo lolote as long as hakuna jinai
NASISITIZA....!!!!...
ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
Sent using Jamii Forums mobile app
Bila tatizo chiefimekaa vuzuri hii, vipi wahudumu wapo tiyari kupima HIV
iyo jina lake lipo kwenye heading ya huu uziBiashara ipi unaizungumzia?
Boost your Immune System to fight a Covid-19.
You have to dance according to the tune. Soko la huduma za massage Tanzania linadictate hivyo Mkuu.Ndio maana nikamwambia hawafanyi ki professional sababu hii ni huduma muhimu sana ila imegeuzwa kua danguro...
Nani kasema ni jinai?iyo jina lake lipo kwenye heading ya huu uzi
Kua Watanzania wanapenda uzinzi eeeh,You have to dance according to the tune. Soko la huduma za massage Tanzania linadictate hivyo Mkuu...
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]Kua Watanzania wanapenda uzinzi eeeh,
Okay sikua najua,
kweli mtoa mada yupo absolutely right,
Clap Clap
Boost your Immune System to fight a Covid-19.
Mkuu huna hata ka picha ka hao wadada?Wakuu katika jitihada za kusaka tonge nimeona nijaribu hii biashara ya Massage . JF kama nyumbani nimeona niwasogezee huduma hii pia...
Bei ni rafiki kabisa chief . ni shilingi za kitanzania 40,000 tu ukija ofisini , nje ya ofisi ni 60,000 tu . Mwisho mwema ofisi kama ofisi hatuutambui na hautaulipia, ila ofisi pia haitaingilia wala kuhoji mambo yatakayofanyika ndani ya chumba walipo watu wazima wawili
Sent using Jamii Forums mobile app