Tunataka helaaaaaaaaaa 😆 🤣

Tunataka helaaaaaaaaaa 😆 🤣

Unawakosea heshima wanawake wa mbele mkuu, wao wamenyooka sana.
Kama wanauza wanauza kweli official unawakuta only fans na sites nyingine huko.

Sio kama huku wanauzwa kwa kificho sana unakuta kwenye Uzi wa updates za kesi ya uhaini ya Lissu wao wanachati mapenzi.

Na wanawake wa mbele ndio waliongea na shetani pale Eden.
Maana shetani hajawahi kufika Africa (bara la giza) . Shetani atafute Nini Africa wakati waafrica wenyewe tunalikimbia bara letu😄.
 
@De gunner unaona wanawake wa mambelezi unaowataka?? Ulizidi kusema wanawake wa kibongo!
 
Back
Top Bottom