Tunaodate na wanaume ambao hawajatusua bado

Tunaodate na wanaume ambao hawajatusua bado

Tafuta kitabu kinaitwa "taking a ceo home or billionaire romantic...,utakipata google au kindle store...ukisoma itakusaidia
Ikumbukwe
Mapenzi sio pesa ni hisia ila pesa inamchango wake kwenye mapenzi
 
Nitake radhi wewe Mwanamke,ungejua unaongea na nani?usinge nitusi kiasi hicho,Anyway nilikuwa na kuchallenge tu,wewe ulisema Sasa huwezi kumvumilia mwanaume asiyekuwa na pesa,its Means Sasa hivi wewe unaangalia mwanaume mwenye pesa tu,
Ndio maana nimekuuliza tsh.ngapi?,coz mapenzi si pesa na kama unaangalia pesa tu its means unauza mwili wako!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hovyooo!!! Atiii ungejua naongea na nani...wewe kidampa tu kama vidampa wengine
Siku nyingine usijivishe ukarimani wa maana kutafsiri wanayosema wengine unavyojisikia wewe
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hovyooo!!! Atiii ungejua naongea na nani...wewe kidampa tu kama vidampa wengine
Siku nyingine usijivishe ukarimani wa maana kutafsiri wanayosema wengine unavyojisikia wewe
Asante,kwa matusi yako,kama Mimi ni kidampa sijui wwe utakuwa Nani?,Anyway ni mekupuuza tu!
 
jamani naombe mtupe moyo na maneno ya faraja ili kuvumilia changamoto kwa sisi ambao tunadate na wanaume ambao hawajatusua bado.

wa kwangu nimemaliza nae chuo,wote tunasaka ajira na pia tunaangalia na upande wa pili.

kuna wakati kama mwanamke unapata vishawishi kutoka kwa wanaume wenye pesa zao lakini unapiga moyo konde tu na kusali mana ukimwangalia mwenzako ndo hivo unampenda na kanafsi kanakusuta flani ukiwaza kufanya hivo.

wakati mwingine unakaa na kuwaza mh isije kua nakosa bahati

pia unaweza skia shuhuda za wanaume kibao walokuja kuwatenda wanawake zao baada kupata vijifedha kidogo.

nb: simanishi kwamba ni tegemezi no ila unakuta wote mmechalala maskini ya Mungu hakuna hata wa kumpiga tafu mwenzie

pia kwa mwenye shuhuda aweke hapa, ambae alimvumilia mwanaume wake since hana kitu na wakaend up pamoja as mke na mume hadi leo
MIMI NAPENDA KUKUSHAULI KITU KIMOJA MWAMBIE MWANAUME WAKO...........

AKUJAZE MIMBA KAMA UNAMPENDA NA KIPINDI UKIWA MIMBA AKUPELEKE KWAO AKAKUTAMBULISHE NA WEWE MPELEKE KWENU UKAMTAMBULISHE.

BAADA YA HAYO YOTE ANZA KUANDAA YA KUFUNGA NAE NDOA MWAMBIE AKUOE TUU

UKIONA HAYUPO TAYALI KWA HIKI UNACHOKITAKA TOA MIMBA TAFUTA MWANAUME MWINGINE

HUYO AKIJA KUTOSOA ATAKUJA KUKUACHIA KIDONDA KISICHOKUWA NA DAWA
 
Mapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.

Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..

==================
UPDATES

Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?

Kwa nini usiwe mkweli?
hiyo mada ilikua changamsha genge mkuu,hakuna mwanamke asiyetongozwa
 
hao unaotembea nao ndio saizi yako binti..wewe kiuno kidogo unataka pensi ya Pepe Kalle??

Eti wanakushawishi..nani akushawishi wewe wakati hufanani na thamani dollar??

Hapo huna kazi wala kujishughulisha na chochote umekaa kama katoinyo ndani unasubiri mwanaume afanikiwe..rubbish kabisa!!

Wanawake kama wewe ni mzigo sana..na mwanaume atakaekuoa wewe hana akili kabisa..!!na ninakuhakikishia jamaa uyo akitusua hawezi oa mwanamke mzigo kama wewe..empty set kabisa
sawa
 
Wakishatusua watawabwaga,msiwekeze mioyo yenu yote kwao msije mkaja hapa kutulilia.

Remind you: mwanaume akipata pesa hubadilika tabia
 
kwakweli ni majaribu sio kidogo... wengine tuna kazi lakini maisha bado yanatubaka.... mengine wacha niseme na moyo wangu make sio ya kheri kabisa

mungu akupiganie mwaya




Cc Smart911
 
Back
Top Bottom