Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
[emoji106] [emoji106] [emoji120] [emoji120]we! kuwa mvumilivu wakati mwingine basi ukiendelea hivi utamwaribia
[emoji106] [emoji106] [emoji120] [emoji120]we! kuwa mvumilivu wakati mwingine basi ukiendelea hivi utamwaribia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hili kaburi ulilofukua hata mbweha hali mzoga wake[emoji3] [emoji3]
Nimelalamikiwa sana ngoja nipunguze au kuacha kabisa hichi kitendo.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] supu eeh! Haya bhana
Duh! Pole mkuuNimelalamikiwa sana ngoja nipunguze au kuacha kabisa hichi kitendo.
Kumradhi wote niliowakwaza[emoji120] [emoji120] [emoji120]
Wanasahau kuwa hii ni Jamiiforums hahahahaMapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?
Nilidate na mwanaume asiye na pesa wala kazi 3 years alivyopata ikawa mwiba kwangu miezi6 tu mahusiano yakavunjika sitarudia tena hilo kosa kamwe.
Jf ni kichaka mkuu, wacha atumie fursa yake nayeMkuu wewe comment zako nyingi ni za kichovu, uvivu wa kufikiri na chuki ndani yake. Yan muda wote uko negative. Hebu msome mtoa mada vizuri then pitia maandishi yako.
Bullshit!!
Basi msaliti maana hamchelew nyieejamani naombe mtupe moyo na maneno ya faraja ili kuvumilia changamoto kwa sisi ambao tunadate na wanaume ambao hawajatusua bado.
wa kwangu nimemaliza nae chuo,wote tunasaka ajira na pia tunaangalia na upande wa pili.
kuna wakati kama mwanamke unapata vishawishi kutoka kwa wanaume wenye pesa zao lakini unapiga moyo konde tu na kusali mana ukimwangalia mwenzako ndo hivo unampenda na kanafsi kanakusuta flani ukiwaza kufanya hivo.
wakati mwingine unakaa na kuwaza mh isije kua nakosa bahati
pia unaweza skia shuhuda za wanaume kibao walokuja kuwatenda wanawake zao baada kupata vijifedha kidogo.
nb: simanishi kwamba ni tegemezi no ila unakuta wote mmechalala maskini ya Mungu hakuna hata wa kumpiga tafu mwenzie
pia kwa mwenye shuhuda aweke hapa, ambae alimvumilia mwanaume wake since hana kitu na wakaend up pamoja as mke na mume hadi leo
Mpekuzi..eeeeh
Sasa si atakuwa ameshaoga maji ya baharini kama alivyoandika.. tangu aandike hayo Aug '17. Now labda atakuwa amekutana na aliyemaliza nae chuo baada na wamekuwa sasa ni wapenzi.. au aliandika zaidi ndani ya uzi wake?
Haitatokea kamwe acha wakusema waseme malaya anajiuza lakini hapana kwakweli wakipata hao huwaga ni shidaaaNahis wewe unaweza rudia kosa ..... m ndo sitak hata mazoea nao !!! If money meets money wacha nizitafute kwanza hizo pesa
Hahahaha dah jf inawatu wa tata sana,,,nzuri hiyo ifike mbaliMapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?
AiseeeMapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?
Kwani zamani nilikwambia nilikua wa bei gani?? Enewei bei yangu inategemea unapata utamu kwa kuingizwa dildo aina gani, eiza ya mbao manual au ya umemeOK,kwa hiyo Sasa Hivi Bei yako Shilingi ngapi?,Nitakupa Laki 5 nakuhitaji Kwa Usiku Mmoja Unipe. Utamu,vipi Uko tayari?
hahaaa dahhhhhao unaotembea nao ndio saizi yako binti..wewe kiuno kidogo unataka pensi ya Pepe Kalle??
Eti wanakushawishi..nani akushawishi wewe wakati hufanani na thamani dollar??
Hapo huna kazi wala kujishughulisha na chochote umekaa kama katoinyo ndani unasubiri mwanaume afanikiwe..rubbish kabisa!!
Wanawake kama wewe ni mzigo sana..na mwanaume atakaekuoa wewe hana akili kabisa..!!na ninakuhakikishia jamaa uyo akitusua hawezi oa mwanamke mzigo kama wewe..empty set kabisa
mkuu heshima kubwa kwako nimekuelewa sanaBaba ni dereva wa gari (Familia)
Mama ni msoma ramani.
Baba anajua destination na speed
Mama anajua vikwazo na anamuongoza mume.
Kwa kifupi wanaofanikiwa walipata wake wanaowapenda na kuwajali.. Mke anajua what are your dreams..na anaweka every fibre of her being kukusaidia kufika. Mke anajua mafanikio ya mume ndio mafanikio yangu.
Mke anajua kujitengenezea kazi zitakazo-complement ndoto za familia. Hakuna Mimi/Yeye kuna sisi tu katika maono yao.
Kaka mmekutana kwa kupendana haswa sioni kwann uwe na wazo hata kidogo la kuwa na mashaka na maisha yenu ya baadae..
Maana upendo sio kupata.. Ukimpenda MTU na ukagundua we we ni chanzo cha maumivu /anguko lake..unamuacha aende. Ikiwa mtaachana huko mbeleni basi imetokea ila haimaanishi upendo haukuwepo.
Nb. Akina mama walipaswa kuwa managers wa waume wao. No wonder Leo familia haziko functional.. Zimevunjika kimfumo. Kila mtu anafanya yake halafu tunategemea unity.. Mafanikio yenu yapo mikononi mwenu. Komaa.
Hahahaha dah jf inawatu wa tata sana,,,nzuri hiyo ifike mbali
Nimetoa ushauri kwa upole na umakini nikijua nimefanya jambo la maana.Aiseee
kwahiyo umeshamdukua faster duuhh Jf hapana aiseee..
Heheee nmependa ulivyomgeuka aua za mwishoMapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?