PrincessAnne
JF-Expert Member
- Aug 3, 2017
- 1,875
- 2,229
Duh ndio nishakukosa! Huu umaskini unanikosesha mengi.
Pambana na umaskini wako.
Duh ndio nishakukosa! Huu umaskini unanikosesha mengi.
Mama Hata Roman empire haikujengwa siku moja,shikamaneni hivyo hivyo,jamani naombe mtupe moyo na maneno ya faraja ili kuvumilia changamoto kwa sisi ambao tunadate na wanaume ambao hawajatusua bado.
wa kwangu nimemaliza nae chuo,wote tunasaka ajira na pia tunaangalia na upande wa pili.
kuna wakati kama mwanamke unapata vishawishi kutoka kwa wanaume wenye pesa zao lakini unapiga moyo konde tu na kusali mana ukimwangalia mwenzako ndo hivo unampenda na kanafsi kanakusuta flani ukiwaza kufanya hivo.
wakati mwingine unakaa na kuwaza mh isije kua nakosa bahati
pia unaweza skia shuhuda za wanaume kibao walokuja kuwatenda wanawake zao baada kupata vijifedha kidogo.
nb: simanishi kwamba ni tegemezi no ila unakuta wote mmechalala maskini ya Mungu hakuna hata wa kumpiga tafu mwenzie
pia kwa mwenye shuhuda aweke hapa, ambae alimvumilia mwanaume wake since hana kitu na wakaend up pamoja as mke na mume hadi leo
Aisee...ukweli unauma punguza ukali wa maneno.Pambana na umaskini wako.
Hahahaaaa.. JF mmetisha jamaniMapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?
Mmh. .Dada unahasira [emoji119] [emoji119]Ungekua mpuuzaji ungelipuuza tangu awali. Pompompo mkubwa we [emoji57]
Inabidi sometimes uwe realistic mana hata sasa hivi watu wata dhani ni changamsha genge.hiyo mada ilikua changamsha genge mkuu,hakuna mwanamke asiyetongozwa
AtakujibuEti kasema ilikuwa ni changamsha genge.
Nimemuuliza tena, jee na huu ni changamsha genge?
Bado hajanijibu hadi sasa hivi
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Mmh. .Dada unahasira [emoji119] [emoji119]
Pole na ban afk angu[emoji3] [emoji3] [emoji3]Na wanaume tuwe makini ukiona mdada anaanza kuulizia kazi yako saana ujue anakupigia hesabu...utashangaa umepewa mimba tu
[emoji4] [emoji4] msema ukweli mpenzi wa MunguAisee...ukweli unauma punguza ukali wa maneno.
Pole na ban afk angu[emoji3] [emoji3] [emoji3]
[emoji4] [emoji4] msema ukweli mpenzi wa Mungu
Nashukuru ru kwa kunipa motisha.Pambana na umaskini wako.
Asikuongopee mtu hakuna formula mahususi kwenye hilo. Hii ni pata potea (probability). Kuja kuwa mke na mume kuna factors nyingi sana na nyingine ni confounders kama vile pesa, dini, elimu, uzuri, ukaribu na umbali, kabila, tabia, elimu, aina ya kazi, ushawishi wa wazazi, umbile, afya, mihemko, ulaghai, ushawishi, lazima za wazazi na ndugu, usafi, mapishi, ujuzi wa kitandani, ahadi kabambe, familia ya mtu, bahati, nyota, nk. Vyote hivi vinaweza kuleta mageuzi kwenye mapenzi wakati wowote. Atakayekuwa mume wako ni yule atakayeonyesha juhudi na maendeleo ya wazi na haraka ya kuelekea kwenye kufunga ndoa na wewe yaani kujitambulisha, kuvalishana pete, kutoa mahari, vikao, tarehe ya matukio na kuoana. Siku zote ni lazima uone progress ikipigwa kuelekea kufunga ndoa sio maneno maneno tu ya kila siku.jamani naombe mtupe moyo na maneno ya faraja ili kuvumilia changamoto kwa sisi ambao tunadate na wanaume ambao hawajatusua bado.
wa kwangu nimemaliza nae chuo,wote tunasaka ajira na pia tunaangalia na upande wa pili.
kuna wakati kama mwanamke unapata vishawishi kutoka kwa wanaume wenye pesa zao lakini unapiga moyo konde tu na kusali mana ukimwangalia mwenzako ndo hivo unampenda na kanafsi kanakusuta flani ukiwaza kufanya hivo.
wakati mwingine unakaa na kuwaza mh isije kua nakosa bahati
pia unaweza skia shuhuda za wanaume kibao walokuja kuwatenda wanawake zao baada kupata vijifedha kidogo.
nb: simanishi kwamba ni tegemezi no ila unakuta wote mmechalala maskini ya Mungu hakuna hata wa kumpiga tafu mwenzie
pia kwa mwenye shuhuda aweke hapa, ambae alimvumilia mwanaume wake since hana kitu na wakaend up pamoja as mke na mume hadi leo
[emoji2] [emoji2] ulikuwa unamchora tu mkuu kumbe ana kaburi lake.Mapenzi ya dhati yapo moyoni na wala sio kwenye pesa.
Naomba ubaki na huo msimamo wako, hakika hutojutia hapo baadae..
==================
UPDATES
Nimeamua kufukua makaburi yako nimekuta hii mada Sitongozwi, nini tatizo?
Kwa nini usiwe mkweli?
hongera Kwa kulitambua hiloKumbe wanatakiwa wanawake tu...mi ngoja nipite tu...