Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,443
- 100,734
- Thread starter
- #261
HahahaHa Chalinze moko hio! Mbuzi tukale Msatakhaaaaaaaaaa!LIFT?? haya !rudi tutakutana unifafanulie hio lift !Lol!am kidding bwana
HahahaHa Chalinze moko hio! Mbuzi tukale Msatakhaaaaaaaaaa!LIFT?? haya !rudi tutakutana unifafanulie hio lift !Lol!am kidding bwana
bathi thafiri thalama !mie jumanne nipo pande hizoHahahaHa Chalinze moko hio! Mbuzi tukale Msata
Si kweli...umeshikwa masikioEti nasikiaga wachaga wanaoa wana waachia wake zao Baba siku ya kirisimasi wanakwenda kuona watoto nikweli?
Please let's meet...bathi thafiri thalama !mie jumanne nipo pande hizo
Kuna rafiki yangu mchaga alikaa miaka bila kwenda mpaka alipotajirika
Hawa jamaa huwa ni ligi tu huko
Kapuku haendi
Si kweliEti nasikiaga wachaga wanaoa wana waachia wake zao Baba siku ya kirisimasi wanakwenda kuona watoto nikweli?
Ha haha so wachaga ndo wanafanya mfunge milango?Haya safari njema,huku Dar sasa hivi tunalala milango wazi.
hahahahaha unautani na sisi weweHaya safari njema,huku Dar sasa hivi tunalala milango wazi.
Huyo jamaa yako mpya anakaba mpaka penati!Si kweli
Kwani wewe hujui kakazako maj....Ha haha so wachaga ndo wanafanya mfunge milango?
Nimempa tamuHuyo jamaa yako mpya anakaba mpaka penati!
Mkuu ulikuja mwnyw mjini kutafuta maisha,pambana na hali tu.mwaka huu nilitamani hii kitu ingeratibiwa vizuri watu wasafiri pamoja ingekuwa issue nzuri
Unavyoninyima mimi utafikiri nitaondoks nayo!Nimempa tamu
Halafu Ukifika kitaa unatumia boda boda hahahahahaa never!!Mkuu ulikuja mwnyw mjini kutafuta maisha,pambana na hali tu.
Watu waache kwenda na ma v8 yao wasubiri usafiri wa ku RATIBIWA?hahah
Nazingua mkuu merry xmas&happy new year mkuu.
Hahah mkuu hutaki KURATIBIWA?Sherehe njema chief.Halafu Ukifika kitaa unatumia boda boda hahahahahaa never!!