Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,439
- 100,731
- Thread starter
- #301
Hahahah sikumaanisha lakini Mwenyekiti yule....😂😂😂
Hahahah sikumaanisha lakini Mwenyekiti yule....😂😂😂
Hahhahahha mbavu zangu jamaniUkienda Moshi krismasi uwe na hela!! Maana. Hawana adabu wale! Utakuta una Umri wa miaka 48 na uko broke,(huna kitu)halafu umechanganyika na vitoto vya miaka 17-25 na vina hela nzuri! Basi vinakugeuza kuwa mesenja wao!!! Utaskia "aisee broo hebu tafuta geleni basi uende hapo kilabuni ukalete mbege tunywe tunywe hapa!!" na unaweza ukatumwa hadi mara kumi kwenye kikao kimoja!! Oote mbe! Mwingine anakuuliza "pole broo ulikuwa jela?" Hatari sana
Woga wako tuSasa hivi mnakwenda kupanga issues, mkirudi kutoka huko amani hakuna.
.........Kila mtu ni mwizi,nasisitiza tena kila mtu ni mwizi ila kinachotufanya tusijulikane ni ile kuwa hatujawahi kukamatwa tu live tukipiga tukio hata wewe kuna sehemu zako uwaga unapiga....kataa!?Wachaga wote wezi tu, ndio maana kipindi hiki ujambazi unapungua maeneo ya Dar.
[emoji126][emoji126][emoji126]
Hhahaaa Yohana ndio kazidi wizi.........Kila mtu ni mwizi,nasisitiza tena kila mtu ni mwizi ila kinachotufanya tusijulikane ni ile kuwa hatujawahi kukamatwa tu live tukipiga matukio hata wewe kuna sehemu zako uwaga unapiga....kataa!?
Hiana nouma, poa tuWengi wenu mmefichiana siri hapo kuwa mnakwenda kwa magari ya kukodi na kuazima kwa washkaji.
kwasis Wañaki tunarud Melilla ciempiés kmya kmya no mbwembwe...😜😜😜
Inaitwa Irente, si ya yule lofa namba moja?Unazungumzia ile ya Bwana Lofa??? Hii ni Korogwe ila ya Lushoto inaitwa .... Naogopa
Acha jiwe libiringike mkuu sisi tumetia timu home tunakula nyama choma na ndiziFaru John akiona hizi picha atachanganyikiwa. Alijua katukomoa.
Njoo mwaka huu kwani hujajipangaWachaga nimechukua mke kwenu , so nakuja Mwakani
Achana nae huyo unajua kabila lao limejaa mashamba boy sasa anadhani wachaga nasisi tuna tabia zao, mwambie sisi hata kijana asiposoma atakua mfanyabiashara hawezi kuwa shamba boy wala house boySijakuelewa! Magari ya Watu? Mimi sio MTU kumbe? Tunafahamiana? OK asante
Well said, karibu tupate bapa!Achana nae huyo unajua kabila lao limejaa mashamba boy sasa anadhani wachaga nasisi tuna tabia zao, mwambie sisi hata kijana asiposoma atakua mfanyabiashara hawezi kuwa shamba boy wala house boy
Hahahaah Kikubwa uzima...2016
Hahahahah Hebu njoo inbox kwanza, Saafi kabisa! You nailed itInaitwa Irente, si ya yule lofa namba moja?
hakuna kabila tz linaweza simama na wachaga..
hata hali iwe ngumu vipi sisi tunatimiza mila.. na bata kama kawa
sisi kabila letu pia tunautamaduni wa kwenda Dubai, hivi muda huu nipo njiani kuelekea Dubai, haa