Kuna rafiki yangu mchaga alikaa miaka bila kwenda mpaka alipotajirikaHuu utamuduni wa Wachagga mimi nauadmire sana. Xmas kipaumbele ni kusherehekea wakiwa nyumbani.
Hawa jamaa huwa ni ligi tu huko
Kapuku haendi
Kuna rafiki yangu mchaga alikaa miaka bila kwenda mpaka alipotajirikaHuu utamuduni wa Wachagga mimi nauadmire sana. Xmas kipaumbele ni kusherehekea wakiwa nyumbani.
Najivunia kuwa shemeji yako....nimeoa mchaga🙂🙂🙂.Najivunia kuwa Mchaga.
Naondoka kesho jioniupo au umeshaondoka?
Bia tu bila nyama na supu?Kuna mrembo yeyote anakuja moshi? Nataka nmpe offer ya bia za kutosha pale red stone kwa siku ya kesho
Unachotaka mamaaah ili mradi ucwe mgumu baadayeBia tu bila nyama na supu?
Ha ha ha kumbe kuna kutafunwa ?Unachotaka mamaaah ili mradi ucwe mgumu baadaye
Miss chagga usiniangushe.... Wa nyumbani akikuitia bia jua ni full package mpaka nauli ya asubuhi.Bia tu bila nyama na supu?
shida watoto wenu wameiga umalaya wa Dar wameleta papuchi huku zimetanuka tofauti na zilivyokuwa mwaka janaEti tumefulia, eti hatuwezi kwenda hata nyumbani. Hiki ndio kinachowaumiza watu na kutuita wezi. We are going home na tutarudi tena. Hapo Tupo Mombo Korogwe tunakula Mbuzi kwanza then safari inaendelea
View attachment 449712View attachment 449713View attachment 449714
Nakupa offer na wewe unanitunuku wala sikutafuni mbona ni muendelezo tu wa stareheHa ha ha kumbe kuna kutafunwa ?
Asee kuna jamangu amechelewa mchukue akuchangie mafuta, utamuacha hapo kiraracha...Saa 9 usiku ngoma inaamsha, chuga moko.
Sawa wanyumbaniMiss chagga usiniangushe.... Wa nyumbani akikuitia bia jua ni full package mpaka nauli ya asubuhi.
Nimekuelewa mkuu ngoja kwanza nifikeNakupa offer na wewe unanitunuku wala sikutafuni mbona ni muendelezo tu wa starehe
Basi nakusubiri toto la kichagaNimekuelewa mkuu ngoja kwanza nifike