Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,438
- 100,721
- Thread starter
- #181
Yes yesHapo panaitwa cath hotel, ipo korogwe. Pazuri sana.
Yes yesHapo panaitwa cath hotel, ipo korogwe. Pazuri sana.
Mpwa lini unaondokaUko wapi nikupitie twende wote??
Pitia mbezi hapa!Uko wapi nikupitie twende wote??
Mpwa nipo nafanya marekebisho madogo madogo ikikaa uzuri leo usiku au kesho asubuhi Mkuu wangu, Dar pamenichosha Kaka, hadi January 2018 Mungu akipendaMpwa lini unaondoka
Mimi nikimalizana na mkoloni wangu nanyanyua leoMpwa nipo nafanya marekebisho madogo madogo ikikaa uzuri leo usiku au kesho asubuhi Mkuu wangu, Dar pamenichosha Kaka, hadi January 2018 Mungu akipenda
Napitia hii ya Dar-Bagamoyo-MsataPitia mbezi hapa!
Mimi nikimalizana na mkoloni wangu nanyanyua leoMpwa nipo nafanya marekebisho madogo madogo ikikaa uzuri leo usiku au kesho asubuhi Mkuu wangu, Dar pamenichosha Kaka, hadi January 2018 Mungu akipenda
Leo leo? Duh aiseee nitakucheki Jumapili KakaMimi nikimalizana na mkoloni wangu nanyanyua leo
Kumbuka unakwenda Nyumbani sio kwenye mashindano hivyo tembea mdogo mdogo, ufike salamaNgoma inanyanyua saa tisa ama kumi alfajiri leo, Soup tunanywea MS saa tatu ama nne asubuhi ya jumamosi
MUNGU akipenda mpwa wangu, utembee mdogo mdogo tafadhaliJioni Ndafu festival Majengo
hahahahaaa Home Sweet home, for the first time tangu nizaliwe naenda home ila Mama yangu na Baba yangu hawapo, so painful aaaaaghhh asikwambie mtu, i cant imagine nyumbani patakavyokua panaboa
Amen Bro, asante saanaPole sana Mkuu safari njema heri na baraka ya Christmas na mwaka mpya.
Sawa mkuu, nitazingatia hiloMUNGU akipenda mpwa wangu, utembee mdogo mdogo tafadhali
Ndio! Mbezi-AfricanaNapitia hii ya Dar-Bagamoyo-Msata