Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,444
- 100,740
- Thread starter
- #221
Poa poa twende zetuNdio! Mbezi-Africana
Poa poa twende zetuNdio! Mbezi-Africana
Gari iko full, kungekua na nafasi tungemchukua.Asee kuna jamangu amechelewa mchukue akuchangie mafuta, utamuacha hapo kiraracha...
Sawa mkuu usijalBasi nakusubiri toto la kichaga
Bado ndio inabamba kinoma jombaa...nilipita hapo juzi pamepambwa mbaya kabisaa...Vijiwe cku izi vipo vingi sana vya kuenjoyWaliopo moshi, mekuz bado inafanya kazi??
Mdogo mdogo, kumbuka Unakwenda nyumbani Sio Race!! Ufike Salama, see you thenSaa 9 usiku ngoma inaamsha, chuga moko.
Labda kwa Wasukuma, sisi kwetu Mungu ni mwaminifuNimeamini hakuna chuma kilichokaza. Kama unakataa nenda ubungo au mbezi terminal kesho asubuhi.
Hata vikazeje vitakaza kwa haohao sio kwetu! Home tutaenda kama kawa na hii ni exodus movement of jah People!Nimeamini hakuna chuma kilichokaza. Kama unakataa nenda ubungo au mbezi terminal kesho asubuhi.
Wote tuseme AMENHata vikazeje vitakaza kwa haohao sio kwetu! Home tutaenda kama kawa na hii ni exodus movement of jah People!
Acha ulimbukeni.dubai kwenu? ama unakimbia tembe wanazoishi ndugu zako wa damu unakotoka?sisi kabila letu pia tunautamaduni wa kwenda Dubai, hivi muda huu nipo njiani kuelekea Dubai, haa
Hahaaa yani wachagga kama Wayahudi vile... nadhani watakua damu moja [emoji38] [emoji38]Huu utamuduni wa Wachagga mimi nauadmire sana. Xmas kipaumbele ni kusherehekea wakiwa nyumbani.
Tunakuja tu, no wayIla manokuja moshi angalizo msije mkapitia malindi bar maana madada powa hawana nia njema na hela zenu za cku kuu
Chato wamebarikiwa nao maana jana mtu mmoja tu alikuwa anaenda likizo kasimamisha mabasi, magari na vyombo vingine vyote vya usafiri kuanzia Geita hadi Chato kwa saa nzima na nusu hadi alipopita yeye...!!!! Anaboa sana!Mkuu kwan Chato iko kaskazini? Kwan nao wanasema wamebarikiwa na 'mungu'
Njoo kaskaziniChato wamebarikiwa nao maana jana mtu mmoja tu alikuwa anaenda likizo kasimamisha mabasi, magari na vyombo vingine vyote vya usafiri kuanzia Geita hadi Chato kwa saa nzima na nusu hadi alipopita yeye...!!!! Anaboa sana!
Msema kweli ni mupenzi wa mungu!!!