Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Uzi mzuri sana ila kuna baadhi unapotosha kidogo, nimeupitia jujuu mda huu, ila kwa kuanzia tu , sharing of cert na efs sio vizuri mkuu, na umesema icloud ni kama FRP , sio kweli mkuu FRP ni factory reset protection,(Firmware Reset Protection)
 
Uzi mzuri sana ila kuna baadhi unapotosha kidogo, nimeupitia jujuu mda huu, ila kwa kuanzia tu , sharing of cert na efs sio vizuri mkuu, na umesema icloud ni kama FRP , sio kweli mkuu FRP ni factory reset protection,
honestly hakuna free cert na hata kama utapata itafanya kazi kwa muda mfupi sana.. FRP ni security ya android na ICLOUD ni security ya apple na zote huwa zinadai accounts zilizokuwa zinatumika... they are almost the same bro
 
Hakuna free certs, je ni sahihi kushare certs? kwasababu wewe hapa ni mwalimu na ili watu waweze kuelewa ni lazima uwaeleweshe kuwa certs inabeba IMEI namba. sikatai kushare kutyoka nchi za nje, unaweza ukashare certs na mtu alieko UK. ila kwa hapahapa nchini sio kabisa,
 
Mkuu hizi tecno N8 zenye costumized firmware ya ule mtandao pendwa wa express u're self network lock yake tunaitoa vp nmetoka kujarbu hapa kwa crack ya nck box lakini imedunda!
hiyo lazima utie firmware nyingine ambayo haijafungwa
 
Kuhusu FRP na Icloud zinatofauti kubwa sana, kwenye FRP hapa ikiwa mtu ameweza kufika kwenye menu, kabla hajafanya factory reset, na akafanya factory reset kwenye menu, mostl likely ukija kuwasha simu haitadai account yoyote. Unless ukute simu ina phone code halafu ukafanya wipe/ factory reset.
 
Hakuna free certs, je ni sahihi kushare certs? kwasababu wewe hapa ni mwalimu na ili watu waweze kuelewa ni lazima uwaeleweshe kuwa certs inabeba IMEI namba. sikatai kushare kutyoka nchi za nje, unaweza ukashare certs na mtu alieko UK. ila kwa hapahapa nchini sio kabisa,
principle ya cert ni one cert per one phone na utakapokuta free cert that means inatumiwa na wengi so ukubaliane na yatakayojiri. yeyote atakayetaka cert yenye uhakika yakupasa ununue... nina principle pia ofisini kwangu anapokuja mteja ntamuuliza kama anataka cert ya peke yake au ya kushare na ntampa maelezo ya zote mbili na cert ya peke yake ina gharama na ya kushare ni cheap
 
Nafikiri hapa tunashindwa kuelewana kitu kimoja, Tanzania kwa Tanzania halafu tuwe tunashare certs? ingekuwa ni kwa kushare za nje ya nchi sawa, maana hapa ninasimu yangu yenye certs XXXXXXXX ni kupe wewe ambae upo hapa hapa TZ, kwesho na keshokutwa nimepotes simu yangu na nikaripoti police, wakianza kutrack IMEI namba si watakushika wewe? mimi nakataa kabisa suala la kushare IMEI zinazotumika hapa nchini, wewe hapa ni mwalimu halafu unafundisha nini kuhusu sharing of IMEI? TCRA wanapiga marufuku change of IMEI na hili lla cert nalo nipo kwenye same problem, kwasababu watu kama wewe wanawaambia watu wagawane certs, jaribu kuangalia IMEI inakuwa na simu kibao, moja ipo mwanza, nyingine ipo Moshi, nyingine dar, wewe huoni kwamba hapa pataleta shida?
Andaa material zako kaa uzipite vizuri halafu njoo fungua uzi fundisha vizuri, vile vile waelimishe watu kuhusu mabox na dongle na sio cracks and shits. Kuna watu wapo serious na wanaweza kujipanga achana na hao wanaopenda shotcuts
 
Nafikiri hapa tunashindwa kuelewana kitu kimoja, Tanzania kwa Tanzania halafu tuwe tunashare certs? ingekuwa ni kwa kushare za nje ya nchi sawa, maana hapa ninasimu yangu yenye certs XXXXXXXX ni kupe wewe ambae upo hapa hapa TZ, kwesho na keshokutwa nimepotes simu yangu na nikaripoti police, wakianza kutrack IMEI namba si watakushika wewe? mimi nakataa kabisa suala la kushare IMEI zinazotumika hapa nchini, wewe hapa ni mwalimu halafu unafundisha nini kuhusu sharing of IMEI? TCRA wanapiga marufuku change of IMEI na hili lla cert nalo nipo kwenye same problem, kwasababu watu kama wewe wanawaambia watu wagawane certs, jaribu kuangalia IMEI inakuwa na simu kibao, moja ipo mwanza, nyingine ipo Moshi, nyingine dar, wewe huoni kwamba hapa pataleta shida?
Andaa material zako kaa uzipite vizuri halafu njoo fungua uzi fundisha vizuri, vile vile waelimishe watu kuhusu mabox na dongle na sio cracks and shits. Kuna watu wapo serious na wanaweza kujipanga achana na hao wanaopenda shotcuts
cwezi kukupa cert ambayo nimefanya backup kutoka kwenye cmu yangu, kitendo cha mim kufanya backup na kuigawa mtandaoni ni kuiingiza cmu yangu kwenye majanga... kuna ambao hawana flash tools zenye server za kudownload repair contents.. naweza download cert kutoka server ya octopus au bst then nika share hapa na utakapopata cert ya bure utarajie majanga anytime
 
Nafikiri hapa tunashindwa kuelewana kitu kimoja, Tanzania kwa Tanzania halafu tuwe tunashare certs? ingekuwa ni kwa kushare za nje ya nchi sawa, maana hapa ninasimu yangu yenye certs XXXXXXXX ni kupe wewe ambae upo hapa hapa TZ, kwesho na keshokutwa nimepotes simu yangu na nikaripoti police, wakianza kutrack IMEI namba si watakushika wewe? mimi nakataa kabisa suala la kushare IMEI zinazotumika hapa nchini, wewe hapa ni mwalimu halafu unafundisha nini kuhusu sharing of IMEI? TCRA wanapiga marufuku change of IMEI na hili lla cert nalo nipo kwenye same problem, kwasababu watu kama wewe wanawaambia watu wagawane certs, jaribu kuangalia IMEI inakuwa na simu kibao, moja ipo mwanza, nyingine ipo Moshi, nyingine dar, wewe huoni kwamba hapa pataleta shida?
Andaa material zako kaa uzipite vizuri halafu njoo fungua uzi fundisha vizuri, vile vile waelimishe watu kuhusu mabox na dongle na sio cracks and shits. Kuna watu wapo serious na wanaweza kujipanga achana na hao wanaopenda shotcuts
bt all in all thanks for the tip.. gona work on it
 
cwezi kukupa cert ambayo nimefanya backup kutoka kwenye cmu yangu, kitendo cha mim kufanya backup na kuigawa mtandaoni ni kuiingiza cmu yangu kwenye majanga... kuna ambao hawana flash tools zenye server za kudownload repair contents.. naweza download cert kutoka server ya octopus au bst then nika share hapa na utakapopata cert ya bure utarajie majanga anytime
Naomba jinsi ya ya kupata cert za kununua maana z3x bst zote azifanyi kazi kwa Simu kuanzia n900.
 
Back
Top Bottom