Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Wakuu nina simu tecno n2 tatizo lake nikiichaji haaijai inapungua hadi inazima hadi nichaji kwa kutumia kobe,msaada tafadhali
Inawezekana.kama uko dar 0754604567 nione nikutatulie tatizo lako ndani dk45
 
Habari wakuu. Nina nexus 5 ambayo haimalizi kuwaka. Inaishia kuload tu. Nilipeleka kwa fundi mmoja lakini haikupona. Msaada wenu tafadhali
 
Hakuna kinachoshindikana chini ya jua hasa kilichotengezwa na binadamu.
Kubadili imei siyo unasupport wezi, wezi walikuwepo tangu kuumbwa kwa dunia.

hakuna tool yoyote inayobadili imei ya iphone brother na solution ya kuchange imei kwenye iphone ni kubadili NAND IC na ni kazi ya hardware, na baada ya kuchange NAND IC unatakiwa kufanya soldering vema na reball pia... usipotoshe uma mzee, na hakuna icloud bypass baada ya ios11 na hata zile paid services kuna ambazo zinashindikana na it may take several days... unaweza bypass icloud kwa ios yoyote kwa hardware solution but itakulazimu uwe na same device ambayo haikuwa locked to icloud hata ambayo imezima lakini hata baada ya kubypass utakapofanya update thru itune hapo ndo mwisho wa ujanja... tunaelekezana na hatubishani bt tunaelekezana kwani yawezekana wewe ni mweledi kunishinda
 
Habari wakuu. Nina nexus 5 ambayo haimalizi kuwaka. Inaishia kuload tu. Nilipeleka kwa fundi mmoja lakini haikupona. Msaada wenu tafadhali

mafundi wanatofautiana, mpe kazi fundi mwingine
 
hili tatizo lina solution wakuu???
hii ni huawei Y550 L01.
inasema, "internal storage damaged and is now unavailable......" check attachment
msaada tafadhali
fd17869c3c951027d3468e814e9bbc72.jpg
05834e70a89d9f8f571b7003ac04f927.jpg
a179192b624202ecc18bed21fd688988.jpg

emmc imeshakufa kwahyo hata kama utaiflash hakuna storage ya kuinstal hyo rom... solution hapo ni thru jtag ambayo inafanya direct emmc repair, wapo mafundi wachache wenye kufanya hizo kazi za jtag.. easy solution ni kununua saketi au kuachana na hyo cmu
 
Samahan
Samsung s3 yangu ni jellybin.. hakuna rom yoyote ya samsung inayoweza piga kaz humu kuanzia lollipop na rahis kuipiga?

unaweza ukainstall hata marshmallow ila itakuwa ni non oficcial yaani ni custom rom... flash recovery kwa cmu yako then tafuta rom husika na gapps then enjoy ur phone
 
2991 naomba msaada namna ya kureset vodafone hasa lolipop na mashemalow zinapozungusha,yaani ukifanya hard reset haziboot fully tena. UNAFANYAJE hapo?, pia kua unlock network. WABEJA SANA

tafuta rom ambayo ni backup kutoka kwenye cmu nyingine, but huwa zinasumbua ila check hapa.. needrom.com then search hyo model yako
 
Msaada Wa Ku Root Lenovo K4 Note Vibe Nilinunua Ikiwa na Version Ya Lollipop 5.0 Ila Nika Update ad Marshmallow 6.0 now...Sasa nataka Ni Root Nipandishe Ad 7.0 Nougat

kama hyo cmu inasupport nougat oficially bac huna haja ya kuroot, kama ni custom bac kwenye source unakotoa hyo custom rom lazima kuwe na root solution
 
Wakuu nina simu tecno n2 tatizo lake nikiichaji haaijai inapungua hadi inazima hadi nichaji kwa kutumia kobe,msaada tafadhali

hardware issue, badili hyo system charge
 
Nina iphone 5 ilianguka sasa hivi ukiweka charge inaonyesha ile alama ya apple tu je tatizo hapo ni software au hardware?

huwa inainyesha ile apple logo halafu inazima na kuwaka tena na kuzima na kuendelea hvyo... baterry iko loose, fungua uchomeke baterry and problem gone
 
Mkuu unaweza kuniambia nini nifanye simu yangu ya nokia xl ukiiwasha ina ganda kwenye logo ya nokia tu
labda mkuu hapo kunauwezekano wa kuiflash hii simu?

tafuta rom kwa kusearch by model, then tafuta nikia x flasher, tafuta drivers, open x flasher, boot ur phine to fastboot(hyo flasher itakuelekeza how to enter fastboot) then flash it and enjoy
 
wakuu na wajuzi napenda kuungana nanyi tena katika jukwaa hili naomba msaada na mtaalam wa ku unlock N8

hakuna crack inayoweza unlock hyo kitu na solution ni kutumia box/dongle au kiflash kwa unlocked formware ambapo utatumia sp flash tool
 
hakuna crack inayoweza unlock hyo kitu na solution ni kutumia box/dongle au kiflash kwa unlocked formware ambapo utatumia sp flash tool
nisaidi link ya ku download software ya kuflash
 
hakuna tool yoyote inayobadili imei ya iphone brother na solution ya kuchange imei kwenye iphone ni kubadili NAND IC na ni kazi ya hardware, na baada ya kuchange NAND IC unatakiwa kufanya soldering vema na reball pia... usipotoshe uma mzee, na hakuna icloud bypass baada ya ios11 na hata zile paid services kuna ambazo zinashindikana na it may take several days... unaweza bypass icloud kwa ios yoyote kwa hardware solution but itakulazimu uwe na same device ambayo haikuwa locked to icloud hata ambayo imezima lakini hata baada ya kubypass utakapofanya update thru itune hapo ndo mwisho wa ujanja... tunaelekezana na hatubishani bt tunaelekezana kwani yawezekana wewe ni mweledi kunishinda
Nayajua yote Siyo km mnabishia ila point yangu ilikuwa ''kitu kilichotengezwa na binadamu kinabadilishika ni suala la muda tu'' Teknlojia inakua hivyo kitu ambacho hakiwezekani sasa muda ukifika kitawezekana tu. Imei ya iphone haiwezekani kubadilishika lkn muda ukifika huenda ikabadilishwa.
Jaribu kuelewa kilichoandikwa. Siyo vyote vinawezekana ila baadhi.
 
Back
Top Bottom