Wahuni washapiga 700B ,Dec utaona Ma LC300 road na Maghorofa yatakayojengwa Mbweni JKT kama Uyoga.Nani alaumiwe? TMA au wanasiasa kututia uwoga?
tunachouliza ni je bilioni 700 yetu ipo salama? maana El Nino Storm haijajaUtabiri unaweza kutimia au usitimie. Sayansi nayo ina ukomo wake.
Mvua ni mpaka Mwezi wa 12 mwishoni yaan ile Christmas ambayo mvua haipo mwaka huu Christmas kutakua na vua la kufa mtu sio mwezi huu wa 10 wala mwezi wa 11 mvua ni mwezi wa 12 ndio itapiga vibaya sema hawa jamaa wa TMA hawakupata mtu wa kuelezea vizuri wamebakia kuoteotea tu sababu hawaangalii records za miaka 3 hadi 4 nyuma kabla ya mwaka huu na pia mwaka unaofanana na mwaka huu ni upi na kulitokea nini hizo ni records za masuala ya hali ya hewa mvua kweli ipo ila sio mwezi huu wala mwezi ujao hadi mwezi wa 12 ndio itapiga km inataka kuuaNgoja tuone labda ni November.
Au maombi ya wachungaji yamefua dafu
Hakuna wa kulaumu! Badala yake tumshukuru Mungu kwa kutuepusha na janga la El Nino hadi sasa. Tuendelee kumuomba lisitokee kwa jinsi itakavyompendeza. Amen.Nani alaumiwe? TMA au wanasiasa kututia uwoga?
Ila mbona yale mabilioni yamepigwa chap chap bila kujali utabiri unaweza kutimia au usitimie?Utabiri unaweza kutimia au usitimie. Sayansi nayo ina ukomo wake.