Tuna Mda wa Kufikiria kwanzaa?


RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,763
Likes
2,996
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,763 2,996 280
Habar zenu! Wan JF
Kuna Mambo humu watu wanaleta na hata mtu ukifikiria unasema kweli huyu anahitaji msaada! lakini kuna mambo Mengine huwa najiuliza hvi mtu amekaa kwanza akafikiria jinsi ya kulitatua au amefanya uchunguzi kwanza.. Au kwa vile ni member wa Humu,kwa hyo hana mda wa kufikiria Ngoja alitupe JF..

Tuwe na mda kwanza wa kufikiria ndo baadae tuwek..matatz yetu

Ndo mana kuna watu wakitupia thread zao uambulia Matuc mana inaonekan kam hakufikria kwanz.. Nawasilisha.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Wengi wanatafuta umaarufu wa posts,naye aonekane kaanzisha thread
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,763
Likes
2,996
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,763 2,996 280
Wengi wanatafuta umaarufu wa posts,naye aonekane kaanzisha thread
Wengne wanatoka FB anakuja kisharobaro anadhani atawakuta wenzake humu!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
wengi wao visa huwa sio vya kweli hivo huamua tu kuuvaa USHIGONGO na kutuletea humu JF
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
sure! tunakoelekea ni kama yale mambo ya facebook. am eatn, hw r u ma swty ldy na mengine. Natamani kila anayeleta utoto humu ndani basi vidole vyake vipate ukoma.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,763
Likes
2,996
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,763 2,996 280
sure! tunakoelekea ni kama yale mambo ya facebook. am eatn, hw r u ma swty ldy na mengine. Natamani kila anayeleta utoto humu ndani basi vidole vyake vipate ukoma.
mfano: Kuna Mtu unakuta yupo mkoa fulani ndo Mara ya kwanza kufik mkoa huo.. utashangaa anaanza "Jamani sehem gani nitapata Vich**che".. Ndo lengo la JF kwel?. Kama ndo mgeni kaingia humu atasema ni kwa magreat thnker kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,215,106
Members 463,036
Posts 28,535,861