Tume yaahirisha uandikishaji Arusha


LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 2,000
Wana Jf, nimepokea simu kwa kiongozi wa kitongoji changu kwamba Mkurugenzi amewaambia zoezi la kuandikisha wapiga kura Arusha limeahirishwa na vifaa vimechukuliwa hadi itakapo tangazwa twna. Kama ni kqwli hii ni dharau kwa Wana wa Arusha, kuna tukio kuwa safari na baada ya kuona tangazo la Tume kwenye vyombo vya habari tukarudi Arusha kujiandikisha. Naomba mqenye taarifa sahihi aziweke hapa.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
Hiyo kawaida sana mbona
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,271
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,271 2,000
.....

......hata ifanyike usiku Arusha nzima itakwenda kujiandikisha
 
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,042
Points
2,000
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,042 2,000
Mimi nahisi hiyo ni fiksi tuu, wawaambie nyie pro chadema kuwa uandikishaji umeahirishwa alafu usiku pro-mafisi wakajiandikishe. Fanyeni inteligensia ya hali ya juu. Si mliona majuzi kuna watu wamekamatwa wanaandikisha usiku,
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
Kuna waandikishaji waliopata ajira ya kuandikisha watalipwa vipi?wengine wametokea mikoa ya jirani na Arusha!hizi gharama ni za nani?
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,510
Points
2,000
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,510 2,000
Taarifa za kusikitisha sana,
Ila kwa nchi maskini kama yetu,kuna sababu nyingi za kiufundi ambazo zinaweza kupelekea kukwama kwa shughuli nyingi zinazohitaji technology za kigeni.
Uvumilivu na subira ndio itatunusuru
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,492
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,492 2,000
Yale mafuriko ya juzi yamewapanikisha..!!

Sasa wanaenda kujipanga upya namna ya kuchakachua..Wanaarusha msilale aisee Jipangeni upya, Wasiwachezee hawa.

BACK TANGANYIKA
 
R

Regina1

Senior Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
106
Points
0
R

Regina1

Senior Member
Joined Apr 1, 2015
106 0
Arusha hatutaki kuwaona mafisadi
Hata wakiandikisha usiku wa manane
Haya mafisadi yameshatutesa ya kutosha
We need a relief!!!
Enough is enough
 
M

mankonzo

New Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
1
Points
0
M

mankonzo

New Member
Joined Jan 25, 2015
1 0
Si kweli zoezi linaanza kesho tarehe 9 tujitokeze kujiandikisha.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 2,000
Yale mafuriko ya juzi yamewapanikisha..!!

Sasa wanaenda kujipanga upya namna ya kuchakachua..Wanaarusha msilale aisee Jipangeni upya, Wasiwachezee hawa.

BACK TANGANYIKA
Hapa ndio wanazidi kutuoandisha mzuka. Yaani ocktober watajua kilicho mfukuza nyani kakimbilia msituni.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
wana arusha tegeni masikio yenu. muda wowote jitokezeni mujiandikishe..
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Mimi nahisi hiyo ni fiksi tuu, wawaambie nyie pro chadema kuwa uandikishaji umeahirishwa alafu usiku pro-mafisi wakajiandikishe. Fanyeni inteligensia ya hali ya juu. Si mliona majuzi kuna watu wamekamatwa wanaandikisha usiku,


Nina hofu sana na hili!
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,492
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,492 2,000
Hapa ndio wanazidi kutuoandisha mzuka. Yaani ocktober watajua kilicho mfukuza nyani kakimbilia msituni.
Hakika mkuu,

Nyie komaeni mpaka kieleweke, wakileta hizo mashine kuweni nao macho masaa 24. Wakifunga vituo hakikisheni mnasindikiza mashine zinakokwenda ikibidi zilindeni mpaka asubuhi inayofuata, imebainika wanaanzisha vituo bubu nyakati za usiku nakuwaandikisha watu wao.

Tena kwa hapo Arusha ndo wanahasira na Lema balaa, mitaa 73/78 si mchezo..!!! Wanamwandalia zengwe kuanzia kwenye kujiandikisha mpaka kwenye uhesabuji wa kura. Kuweni macho wakuu.

BACK TANGANYIKA
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Hakika mkuu,

Nyie komaeni mpaka kieleweke, wakileta hizo mashine kuweni nao macho masaa 24. Wakifunga vituo hakikisheni mnasindikiza mashine
zinakokwenda ikibidi zilindeni mpaka asubuhi inayofuata, imebainika aanaanzisha vituo bubu nyakati za usiku nakuwaandikisha watu wao.

Tena kwa hapoq Arusha ndo wanahasira na Lena balaa. mitaa 73/78 si mchezo..!!! Wanamwandalia zengwe kuanzia kwenye kujiandikisha mpaka kwenye uhesabuji wa kura. Kuweni macho wakuu.

BACK TANGANYIKA


Kamanda hili usiwe na shaka nalo kabisa! Tutakomaa nao mpk waone joto daaadekii!!!
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 2,000
Lesirium nenda kajiandikishe kaka zoezi linaanza kesho.Tena hakikisha unacbukua likizo mpaka uandikishwa.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 2,000
wana arusha tegeni masikio yenu. muda wowote jitokezeni mujiandikishe..
Wametangaza kesho Arusha,Kilimanjaro,Mwanza,Simiyu...tafadhalini watu waarusha msicheze mbali ugali robo huo...
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Points
1,195
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 1,195
Taarifa zinasema uandikishwaji wapi gakura umesitishwa Tanzania nzima kuanzia kesho.

Taarifa hizo zimedika jioni hii hapa arusha,na sababu zilizotolewa ni kuwa.

WINO
CARD
RIBON

VIMESAHAULIKA CHINA.

Hwajasema zoezi hilo litaanza lini tena.
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top