Tulipoambiwa watumishi hewa...

Unamuheshimu huyu Kibibi?aumfahamu vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo watanzania nindio kilakitu neno hapana amekuandamana kudai haki hawataki inatakiwa wauachie mungu tu hakuna namna haki haipatikani kirahisi hivo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Loh,makuli kule bandarini ambao hata la saba hawana itsjuweje?
 
Alafu anajifanya anajua uislamu,wakati yuko arogant kuliko maelezo,kutwa kujifanya grammar nazi/police.uislamu unatuhimiza ukarimu,kauli nzuri na huruma,lakini huyu mama hana vyote.
Umri umeenda ni bibi tumsamehe.
 
Vipi kuhusu wabunge na wakuu wa mikoa wasiokua na elimu yoyote?
 
Halafu waliokuwa wanashangilia ndio wamekubwa kwenye watumishi hewa na vyeti feki.
Hata hao watumishi waliobaki hawajaonhezwa mshahara, hawajapandishwa madaraja wala hakuna ajira mpya.
Watanzania wana ujasiri wa kujifunika shuka na nyoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ni bora umuheshimu cocochanel kuliko hyu bibi....
 
Hawezi kuridhika mpaka atapoona mashetani yametapakaa mtaani........
 
Huelewi kuwa moja ya washirika wa Tesla wamepewa ardhi kubwa sana ya madini ya kuundia battery za hizo gari?

Jisomee: Ahsante Kikwete, utajiri mpya Tanzania
Hiyo habari ilinipita, ila mpaka serikali ifikie maamuzi ya kuhamia kwenye gari hizo nafikiri hata hao wazee wa darasa la saba watakuwa waneshajiendeleza kielimu na wengine watakuwa wameshastaafu, wangeweza kuondolewa taratibu.
 
[emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25]
 
Alafu anajifanya anajua uislamu,wakati yuko arogant kuliko maelezo,kutwa kujifanya grammar nazi/police.uislamu unatuhimiza ukarimu,kauli nzuri na huruma,lakini huyu mama hana vyote.
Huyo ni Muislam Ngumbaru tu...hana lolote

Yaani yeye ni kama Malaika ajuae kiiila kitu na kukosoa wanadamu ambao ndio sisi

Hakuna mtu anaudharaulisha uislam wenu hapa jamvini kama huyo FF

Mimi huwa natamani aje kuquote comment yangu nimbinue.

Tatizo anakimbia kimbia tu...!

Watakan...kata
 
Hiyo habari ilinipita, ila mpaka serikali ifikie maamuzi ya kuhamia kwenye gari hizo nafikiri hata hao wazee wa darasa la saba watakuwa waneshajiendeleza kielimu na wengine watakuwa wameshastaafu, wangeweza kuondolewa taratibu.
Mambo ya sasa hayo si ya miaka ijayo. Hata sasa hivi ukiitaka tesla unanunuwa. Na zipo nyingi zaidi ya tesla.

Katika picha uliona tesla tu, ile picha nyengine hukuona ni nini?
 
Kuna familia moja watu wanne 4 wameachishwa kazi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…