Tuliosomea kwa Putin na Medvedev tukutane hapa

Tuliosomea kwa Putin na Medvedev tukutane hapa

masters km itawezekana nitaunganisha na phd kabisa, kuna site za scholarship niliangalia but msimu umekwisha mpk mwakani ila nilitaka kua na uhakika ili nipate pakuanzia badala ya kutokua na pakuanzia
Mzee utakubali kubadili lugha yaani kama bachela yako umepiga English zen huko kwa kirusi. Uwe unacheki website ya wizara ya elimu zote huwa wanaziweka hapo mkuu.u naomba tu hakuna longolongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee utakubali kubadili lugha yaani kama bachela yako umepiga English zen huko kwa kirusi. Uwe unacheki website ya wizara ya elimu zote huwa wanaziweka hapo mkuu.u naomba tu hakuna longolongo

Sent using Jamii Forums mobile app

Lugha sio shida kwangu kaka....kwani nikukomaa tu hakuna shortcut sometimes kwenye maisha, hivyo nikipata naenda bila shida yoyote mkuu..nipo tayari kwa hilo
 
Kwa kutumia VODKA

ploudly ngosha [emoji243][emoji243][emoji243]


Halafu baridi ndio nzuri kwa kusomea..mwili hauchoki km kukiwa na joto maana dehydration inachosha sn mwili,ndio maana wenzetu wanafanya vzr kwakua hata mazingira yanawaruhusu tofauti na ekweta maana muda mwingi ni joto pekee
 
Hahahahaa, mkuu umenikumbusha mbali balaa, kumbe na wewe mzee wa mapadrushka?
Ulikuwa unamboji block gani? Mimi block ten.
Naona umezimiss gretchka, ama?
Nilikuwa block 8 mkuu tulitazamana na lile LA wageni.lile lililokuwa na waliokuwa wagomaji kuandamana kumfuata kajogoo
 
Na yule Dr Luis wa Lugumi si ndio kundi lenu... sijawahi fikiri kusoma Russia au kumsomesha mtu huko atakua mlevi tuu wa Vodka na kujitamba kujua karate tuu...wakati mpunga hana
 
Back
Top Bottom