Yes Mkuu,ongezea na Omary Kapilima.Stambuli!!Mkuu ulikuwa block 8 ama 7?! Don't tell me block 2,1 najua ilikuwa only ladies!!Amedius si ndo yule aliyekuwa akiuza shati enzi hizo.mkada,Boni na kwagira si unajua migomo iliwarudisha home lakini mkuu.mlikuwa mnakaa na Mbunge Livingstone.
Nilikuwa vasimoi blockie.hao stambuli ndio walikuwa intake yangu.dokta saivi afu mla bata na mwenzake Austin na maganga Hassan anafanya touringYes Mkuu,ongezea na Omary Kapilima.Stambuli!!Mkuu ulikuwa block 8 ama 7?! Don't tell me block 2,1 najua ilikuwa only ladies!!
Ila hapo dva block Ilikuwa ni mixer mkuu Najua.sema adni blockie only devoshka.ingawa MIE nilikuwa nashindia sana hapo kwa adnaa blockie mkuu
Mmh! Si mpaka niende huko bila nauli? Niagizie nauli na balimi mbili za baridi ili kuushawishi mkojo! Au mmeacha kupima mikojo?
[emoji124] [emoji124]Na tuliosoma PYONGYANG tukutane wapi
[emoji15] [emoji15]Ukimwambia hii mbongo kuwa maji ni ghali kuliko bia atakataa!!!!
Nimepiga StanfordYale University tufahamiane tafadhali
Je taarifa hii anayo Dr Luisi yule tajiri mvaa yeboyebo anayetaka kununua nyumba za Lugumi ?nimesikia nae kasoma kwa PutinMIE nilikuwa rudn kuanzia 2008 namkumbuka yule rector Slava katika African section. Karibuni hapa tufahamiane na tujikumbushie out good times at Moscow and Sankt Petersburg
Sent using Jamii Forums mobile app
Naskia St Petersburg kuna watoto wakirussia wazuri sana unawapa $50 unalala nao,
Du,,miaka gani hiyo Boss?..dola 50 nyingi sana....stpetersburg mademu wa kirusi wanakusimamisha wenyewe njiani....sikumbuki nimetoa bikira ngapi za mabinti wa kirusi lakini ukweli ni kwamba ni nyingi....vipindi hicho ukiingia disco na dola za mwambata chabaka(siku hizi balozi Comoro) unaingia club za nguvu (euro standard)...unakamatwa na mademu mbaya...yani nakumbuka mtu unaweza kuwatia mademu watatu kwa siku....
..huko hostel tumeacha majina... Yani Dada zetu wa kibongo walikua wanatia huruma maana walikua hawatiwi...watu walikua wanahangaika Na nyapu za kirusi mwanzo mwisho....unawakaza kwa sigara na vodka...alafu kuwadanganya rahisi..unazuga mmarekani wa Caribbean unapiga nyapu balaa....
..will never forget that fucking life yani....ya faraja yetu kwenye kumiss tz ilikuwa mademu wa kirusi Na vodka...
...yani nimekaza mabinti...madada hadi wamama wake za watu.....ila siku hizi naskia life ni ngumu sana kuwapata..maana uchumi umekua sana Na dharahu imeongezeka dhidi ya niggars..yani hata mastar wacheza mpira unaskia wanazomewa uwanjani...hali imebadilika sana sana....
...can't wait next year God wishes nitaenda kucheck world cup stpetersburg....labda nitampata Natasha niliyemwacha na my son....
Shika anakusalimia naamini ni mwanzenuMIE nilikuwa rudn kuanzia 2008 namkumbuka yule rector Slava katika African section. Karibuni hapa tufahamiane na tujikumbushie out good times at Moscow and Sankt Petersburg
Sent using Jamii Forums mobile app