Tuliosomea kwa Putin na Medvedev tukutane hapa

Tuliosomea kwa Putin na Medvedev tukutane hapa

Nipo huku kiongozi namalizia mwaka..najifunza kutengeneza Yale mambo yetu yanayomjambisha bwana Trump...

Just kidding.
Kuna watanzania walikuwa wanasoma S.Korea sijui wanaishia wapi... Kipindi cha nyuma mwaka 2007 kuna kama 2 nilikuwa nawafahamu
 
The best shawano ziko Russia Dalagaya,Prihadite!!! Bongo Baltika inaonekana bia ya wenyewe nazo ilihali Russia ndio the the cheapest piva,kinywaji cha wallala hoi. Wachaga kule huwa wanakuwa wehu kwa pombe!!!
Itakua ulikua unalala kwenye pipa la baltika baada ya kumaliza kula frozen chicken zenu.
 
Duuh! Ninaposikia watu waliosomea kwa Putin, mimi nabaki hoi na vicheko tu.
 
Itakua ulikua unalala kwenye pipa la baltika baada ya kumaliza kula frozen chicken zenu.
Hahahah,nnitake radhi,iimamu wa msikiti mie,wwaumini wakisoma hiyo comment yako watakusaka kwa IP address waje wakutie bakora!!!
 
ha ha haa mkuu ulimsikia ile interview jana alivyosema kampuni yake makao makuu yapo Russia hahahahh jamaa alitisha sana dah
Amesoma Rusia ila sio kwa jina hilo. 1980s
 
IMG_20171109_153020.JPG
"tukifanya million 900 naona itapendeza" - Dr Louis wa Yono.
 
The best shawama ziko Russia Dalagaya,Prihadite!!! Bongo Baltika inaonekana bia ya wenye nazo ilihali Russia ndio the cheapest piva,kinywaji cha wallala hoi. Wachaga kule huwa wanakuwa wehu kwa pombe!!!
Vada ni ghali kuliko piva
 
Unanikimbusha mbali sana mkuu.metro ukilipa nauli Mara moja wewe ni kuzunguka mpaka uchoke mwenyewe
Russia kwenye public transport ni the best country in the world. Kwenye kituo kila ndani ya Dakika 5 Metro inakuja watu wana panda na kushuka na ni guarantee kuanzia saa11 alfajiri hadi saa 6 ya usiku. Bado kwenye mabasi na tranvai zao.

USA utakaa station hata lisaa sometimes bado metro haijafika na mara unaona cancelled.BBongo na UDA zetu ni kama nyumbu wanavuka kwenye mto wenye mamba!!!!
 
Russia kwenye public transport ni the best country in the world. Kwenye kituo kila ndani ya Dakika 5 Metro inakuja watu wana panda na kushuka na ni guarantee kuanzia saa11 alfajiri hadi saa 6 ya usiku. Bado kwenye mabasi na tranvai zao.

USA utakaa station hata lisaa sometimes bado metro haijafika na mara unaona cancelled.BBongo na UDA zetu ni kama nyumbu wanavuka kwenye mto wenye mamba!!!!
Mpaka SAA saba usiku sio sita mkuu
 
Mpaka SAA saba usiku sio sita mkuu
Mkuu vistrecha na club nilikuwa siendagi!!!

Namiss beli nochi,ssiku ambayo 24hrs St Petersburg hakuna giza,krasinaya proshadi na 8th May.

Kwa rudn block 10 ndio kw wajanja.RRegards kwa Amedeus,Mkada,Sabasi,MMakasara etc!!!
 
Sure.mabia mpaka ya kupimiana kwa glass.
Ila nilipenda sana Ukienda supermarket ya IKEA mkuu.ukinunua kitafunwa soda za kampuni ya Pepsi unajipimia zipo kwenye mabomba tani yako.
Stansiya Tuplistani na Novie Gorad!!!
 
Mkuu vistrecha na club nilikuwa siendagi!!!

Namiss beli nochi,ssiku ambayo 24hrs St Petersburg hakuna giza,krasinaya proshadi na 8th May.

Kwa rudn block 10 ndio kw wajanja.RRegards kwa Amedeus,Mkada,Sabasi,MMakasara etc!!!
Amedius si ndo yule aliyekuwa akiuza shati enzi hizo.mkada,Boni na kwagira si unajua migomo iliwarudisha home lakini mkuu.mlikuwa mnakaa na Mbunge Livingstone.
 
Back
Top Bottom