Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,558
- 97,973
mimi ni mhanga pia , nisaidie
Hakuna nilikotangaza natoa msaada kwa wahanga
mimi ni mhanga pia , nisaidie
Wacha weeee nigawie hata babu yako, wewe si bado mdogo??I love you lady
Dogo uko vizuri, una tv jikoni!
Dawa ni kuachana na u-single. Wanawake wote hao huna hata mmoja?!Kuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
Nakupa Sasha Banks au Bayley ukishindwa mchukue Nikki Kros
Sawa. Karibu pm tuyajenge. Tusije tukamwaga mchele kwenye kuku wengiWacha weeee nigawie hata babu yako, wewe si bado mdogo??
Ahaaa, basi nakuja soon tuyajengee[emoji3]Hapana. Mm kawaida tuu [emoji39][emoji39][emoji39]
na mimi usinisahau mtoro mzuriAhaaa, basi nakuja soon tuyajengee[emoji3]
Sawa mkuu, ila mi siyo mtoro bana,mbona nipoo[emoji3]na mimi usinisahau mtoro mzuri
Ahaaa, basi nakuja soon tuyajengee[emoji3]
Hahahaa yaani jamani swali linanikera hili, ama ukiwa kwenye harusi za watu unaambiwa tunasubiri ya kwako, mbona hujawahi tuletea shemeji??Kila siku tunaulizwa
Unaoa lini mara wengine wifi hajambo ?
Na upweke uuwiii, kuna saa unatoka kwenye mihangaiko and you wish hata mtu akupigie simu akwambie pole na hakuna, mchungaji wangu kaniambia J.Lee tafuta binti aliyemaliza darasa la saba ukae nae usikae peke ako mwanangu....nikacheka tuKila siku tunaulizwa
Unaoa lini mara wengine wifi hajambo ?
Sawa. Karibu pm tuyajenge. Tusije tukamwaga mchele kwenye kuku wengi
Ndyo inaanza kuota rafiki, isubiri subiri ikue kubwa [emoji12] if you won't mind![emoji3]Rafiki wewe unayo?[emoji6][emoji6][emoji6]