Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,454
- 25,168
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ujue hana ratiba ya kuoa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ujue hana ratiba ya kuoa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuwa single naomba usikie kwa jirani bora ya mwanamke ila wanaume ni hatari, unaweza kuunga kifurushi cha dk 15 ukawapigia ndugu na jamaa ila mpk mwisho wa ku-expire kifurushi unashangaa dk zipo nyingi
DooooohKwa wanawake hatupati shida kupika, basi tu sometimes upweke dah. Ona sasa tangu saa 9 nilikosa usingizi Niko zangu Jf namuwaza mtu Fulani J dah!
Itakua stoo ndogoHapa ni jikoni au chumbani [emoji3][emoji3][emoji3]
Bila shaka we si baharia wa kike ni zombi la kike...Mwanaume unakaa na ungo ndani? Wakati mie mtoto wa kike sina ungo na sifikirii kununua[emoji23]
Si kweliUkiwa single kila mwanamke utamuona mzuri .
InawezekanaBila shaka we si baharia wa kike ni zombi la kike...
Kweli kabisa anakuaje single na chura zilivyonyingi hivi[emoji3]
[emoji30] , mzee wa chura upo single wewe?
dah hii changamoto ilinitesa sana kipindi nipo single
Kweli kabisa anakuaje single na chura zilivyonyingi hivi[emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23]
Dada kila siku ni kufua![emoji30][emoji30][emoji30]
Hahaa, polee rafiki njoo kwangu ila chura ndyo inaanza kuota, si unajua kuna zinapandikizwa kama mbegu eeh[emoji3] [emoji3]Rafiki bado sijapata chura![emoji30][emoji30][emoji30]
Vipi jimbo lako lipo wazi Hei?, au unataka wenye macontena nyuma kama Behaviourist[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kaz kweli kwel
Kuna sababu nyingi za kua single,( tuachane na sababu)
Kwa upande wangu hua kujifeel lonely sana mpaka nataman nipata namba ya dada yoyote nimpigie ata animalizie dk kadhaa, kupoteza mudi ya. Kufanya kazi nk.
Inahotaji kujitolea sana
Vipi jimbo lako lipo wazi Hei?, au unataka wenye macontena nyuma kama Behaviourist[emoji3]
mimi ni mhanga pia , nisaidie