Tulia Ackson: 2020 nitagombea

Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
1,563
Points
2,000
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
1,563 2,000
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

img_20190819_145749-jpg.1185297
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
3,594
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
3,594 2,000
Asije akawa anamaanisha urais ndani ya CCM. Namtahadharisha asijaribu kukiri hata kwa mumewe au rafiki kuwa anautaka urais kwa kudanganywa na upepo uvumao. Akikiri tu atatambua jinsi Magufuli alivyo na nguvu nyingi, kwanza atamvua ubunge wa kuteuliwa na kwa sababu ni wake Rais. Baada ya hapo atamvua unaibu spika bila hata kuitisha kikao cha dharura cha bunge na wabunge wote wa CCM watabaki kmyaaaaa labda wale wa upinzani watabwatuka ila hawatamsaidia chocchote.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,639
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,639 2,000
Kwani Siasa Zimeruhusiwa? Angoje Hadi 2020😏😏😏😏😏
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,237
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,237 2,000
ASIJARIBU KWA SUGU ATASUGULIWA ABAKI AMETULIA.
ni haki yake Tulia kugombea hakuna mwenye hati miliki na jimbo ndio maana hata Sugu alipata sababu aliyekuwepo hakuwa na hati miliki.Ubunge kikatiba ni miaka mitano baada ya hapo yeyote ana haki kugombea hakuna wa kujitunisha vimisuli kwa mkwara mbuzi kuwa mimi ndio nina hati miliki
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
10,067
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
10,067 2,000
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
Aende Kongwa.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,534
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,534 2,000
Asije akawa anamaanisha urais ndani ya CCM. Namtahadharisha asijaribu kukiri hata kwa mumewe au rafiki kuwa anautaka urais kwa kudanganywa na upepo uvumao. Akikiri tu atatambua jinsi Magufuli alivyo na nguvu nyingi, kwanza atamvua ubunge wa kuteuliwa na kwa sababu ni wake Rais. Baada ya hapo atamvua unaibu spika bila hata kuitisha kikao cha dharura cha bunge na wabunge wote wa CCM watabaki kmyaaaaa labda wale wa upinzani watabwatuka ila hawatamsaidia chocchote.
Alafu atamteka, atam... Na kuminginiza kwenye miti Kule kisarawe
 

Forum statistics

Threads 1,335,209
Members 512,271
Posts 32,499,212
Top