Tulia Ackson: 2020 nitagombea

King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,613
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,613 2,000
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
Sawa Pinda tumekusikia ila usigombee Mbeya Mjini,mbembeleze Anko wako Agawe Jimbo lolote upewe,kwa yaliyopo hauwezi kushinda hata moja na hakuna wa kumshinda ndani ya CCM kwenye kura za maoni......
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,490
Points
2,000
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,490 2,000
Labda aende akachukue jimbo linalomilikiwa na S.H.Amon kwa sasa, pale Tukuyu. Vinginevyo atatafuta vita na Sugu pale Mbeya mjini.
Acha awe mbunge tu akalie kiti pale mjengoni. Yule aliyepo ana roho mbaya kama ya shetani. Simpendi kabisa!
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,138
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,138 2,000
Mbona wengi walishajua kwamba anaandaliwa kugombea jimbo huko Mbeya.. Na imeenda mbele zaidi kwamba anaandaliwa kuwa spika wa bunge lijalo 2020-2025..
Halafu job ataenda wap
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
636
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
636 1,000
Acha awe mbunge tu akalie kiti pale mjengoni. Yule aliyepo ana roho mbaya kama ya shetani. Simpendi kabisa!
Nimekaa najiuliza. Hivi ikitokea uchaguzi ujao akapewa mtu mwingine kitu cha Uspika, halafu huyu wa sasa akarudi kama Mbunge wa kawaida, hivi atajisikiaje ?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,091
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,091 2,000
Mbona wengi walishajua kwamba anaandaliwa kugombea jimbo huko Mbeya.. Na imeenda mbele zaidi kwamba anaandaliwa kuwa spika wa bunge lijalo 2020-2025..
Masikini NDUGAYI
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,355
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,355 2,000
Halafu job ataenda wap
Atadanganywa na kauwaziri ndo atakuwa ameshatemwa vile.. Na inawezekana hata uwaziri asiupate, maana mfumo wa jiwe kutawala ni tofauti na watangulizi wake.. Ashakum si matusi lakini itakuwa kama condom iliyoisha tumika tena..
 
M

Mwana wa Nuru

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
446
Points
250
M

Mwana wa Nuru

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
446 250
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
TENA ANAFAA SANA AGOMBEE URAIS 2020.
 
K

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
457
Points
500
K

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
457 500
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
Mbeya sio wajinga
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,249
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,249 2,000
Wabunge watukutu mnamsumbua masikini dada wa watu 'kaanza kupiga bati' kichwani.

Mimi ni mwanamke lakini huyu daaah dume sio dume bora hata alivyoondoa yale madread angalao lakini bado no aisee
 
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
249
Points
500
MUNDENDE

MUNDENDE

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
249 500
Beutifull with Brain Tulia Mimi Ntakupa kura yangu ukigombea ata niwe wapi ntarudi Nyumbani Mbeya Kukupigia Kura
Beautiful?? Tulia??? Haha haa kweli beauty lies in the eyes of beer_holder.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top