Miss Neddy
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 14,684
- 8,760
hiyo shule imefutwa! muulize Morg atakwambia!
hahahahahaa
Last edited by a moderator:
hiyo shule imefutwa! muulize Morg atakwambia!
Mkuu we hatari
unacheka nini sasa? kwani Morg hajui? dadeki, leo namngoja mpaka saa nane usiku!
mwambie jana alinilaza p.umbu juu kweli rafiki yangu! dah!
Mi nimepita magomeni nikaenda manzese sasa hivi nipo ubungo
lara1 unaitwa hukuTeh teh teh hii thread watu wanaichukulia utani bt iko real sana,niseme namis sana Lara 1 .please popote ulipo lara1 nahitaji kuonana nawe physically i know u know who I am,mie ni member mkongwe kiasi flan hapa jf nolikuwa bize tu na kutafuta chapaa.lara1 nipm wkend hii tukae kwenye viti virefu tuongee thanx dear
kwanini mkuu? mbona nasoma degree ya kawaida tu! inaitwa Gunfire range and knife squad... ni miaka minne tu mkopo ni 100%
Pitia apa Midizini kuna supu ya pweza madame....itakufaa.
Teh teh teh hii thread watu wanaichukulia utani bt iko real sana,niseme namis sana Lara 1 .please popote ulipo lara1 nahitaji kuonana nawe physically i know u know who I am,mie ni member mkongwe kiasi flan hapa jf nolikuwa bize tu na kutafuta chapaa.lara1 nipm wkend hii tukae kwenye viti virefu tuongee thanx dear
Gecha Gecha Primary school - Tarime kanda maalum
Ngoreme Fighting Academy High School - Musoma.
North Mara University (NMU) - Sasa unaingia Mara.
Ahsanteni sana!
Nikianza mimi nilisoma moshi tech nimemaliza koeti now nipo uraiani!