Kaika experience yangu ya ndege sijawahi kumwaga mafuta wala kuona yakimwagwa mkuu.Inasemekana ndege haitumii mafuta mara mbili. Ikienda safar moja kama mafuta yatabaki Inabid yamwagwe yaekwe mengine. Je ni kwel?
Kama ni kwel, nnn sababu?
course km yako yahitaji usome PCM au physics ndio muhimKwa watu wa ndege kuna vibali maalum hata bila Passport
Ahsante sana mkuu kwa majibuHasa Physics. Mtu wa PCB kama unaijua vizuri huwezi kusumbuka sana. Aviation Mathematics ni za kawaida kabisa. I
Mkuu haya maswali yameshajibiwa kwenye comment zilizopita. Nikuombe tu ujipe kazi ya kusoma comment zilizopita ili upate mengi pia. Japo page ni nyingi.Hivi ndege na zenyewe zinatumia njia kama huku duniani magari yanavyo pita kwenye njiani zake?
Mkuu ndege inafaa vingi ambavyo vinamsaidia katika kuingoza ndege tangu kuruka mpaka kutua. Kuna vifaa vya navigation kama vile Automatic Direction Finder {ADF), Distance Measuring Equipment, Localizer na vingine vingi. Maelezo ni marefu kidogo hivyo najaribu kuangalia ni jinsi gani niwe naelezea kifaa kimoja kimoja. Lakini pia naona nikzama ndani katika vifaa vya Avionics jinsi vinavyofanya kazi, naona kama nawachanganya. Nimejaribu kutolea maelezo VOR katika comment zilizopita, naona kama ilikuwa ngumu watu kuielewa.Naomba unieleweshe kuhusu Maelezo anayopewa ruban kuifata run way ilipo
mfano.. run way ipo "25 LEFT" nnn hasa maana yake?
kifaa gan hutumika kupata iyo direction?
Hapo katikati kuna VOR stations zinamsaidia katika safari yake. Kuna comment huko nyuma kuna mdau kaeleza vizuri nadhani atakuwa ni aircraft controller kama si rubani. Na mimi nikaelezea vizuri VOR inavyofanya kazi. Unajua mhandisi kuhusu ndege anaijua ndege na vifaa vyake vizuri. Procedure za flying tunawaachia marubani.Ndege inaporuka mfano DAR-KIGOMA ruban huongozwa na kituo cha dar ad afike kigoma?
Au hupokelewa na kituo cha kigoma? Je ni kwa umbali gan hupokelewa?