Tuhuma nzito za uchawi kwa Watanzania Marekani

Tuhuma nzito za uchawi kwa Watanzania Marekani

Kabla hujaniuliza nimejuaje ukiwa kama Rais wao fanya uchunguzi wa kimya kimya utagunduwa ninachokisema ni kweli tupu na tukemee tabia hii mbaya ya kuwangiana.

I'll pass on that one big hommie.

Kwanza huo upuuzi kikwelikweli haupo.

Na watu wanaoamini hayo mambo mimi nawaona ni wagonjwa wa akili.

Acha tu kila mtu ashughulike na upuuzi wake.
 
Katika waliochangia thread hii wewe either ni mbumbumbu wa kwanza au ni mshirikina na gagura namba moja.

washirikina wote hujifanya hawaamini uwepo wa uchawi na ni watu wa sayansi, tunawajuwa vyema wachawi wakubwa nyinyi.

Kama familia ya Malkia wa Uingereza ina damu ya kijini kenge kama wewe ni nani wa kujifanya umesoma na umeendelea eti hujui uchawi!!

Wengi wanaojifaragua uchawi hauko asilimia kubwa ni washirikina wa kutupwa, hata huko kwa wazungu walioelimika uchawi wanaujua sana ila wanautumia kwa maendeleo yao na kamwe hawawezi kukuambia ukweli.
 
I'll pass on that one big hommie.

Kwanza huo upuuzi kikwelikweli haupo.


Na watu wanaoamini hayo mambo mimi nawaona ni wagonjwa wa akili.


Acha tu kila mtu ashughulike na upuuzi wake.

Point well taken, hommie.
If I were in the "A" I'd invite you for a hooker at Instanblue or a drink at Twist (Phipps Plaza)
Hakuna uchawi
 
Katika waliochangia thread hii wewe either ni mbumbumbu wa kwanza au ni mshirikina na gagura namba moja.

washirikina wote hujifanya hawaamini uwepo wa uchawi na ni watu wa sayansi, tunawajuwa vyema wachawi wakubwa nyinyi.

Kama familia ya Malkia wa Uingereza ina damu ya kijini kenge kama wewe ni nani wa kujifanya umesoma na umeendelea eti hujui uchawi!!
unazidi kudhihirisha jinsi ulivyo mjinga. ingekua ujinga tu afadhali lakini vilevile ni mpumbavu.
 
vitu hivyo vipo kwa wajinga tu. penye elimu vitu hivyo hakuna. ndio maana elimu ni ufunguo wa maendeleo. kama umesoma na bado unaamini uchawi ujue hujaelimika.

Hivi kweli wewe unishi tz kweli kama hutambui ushirikina twambie kunandu zetu albino wana uwawa kwasababu zipi kama si ushirikina?
 
Hivi kweli wewe unishi tz kweli kama hutambui ushirikina twambie kunandu zetu albino wana uwawa kwasababu zipi kama si ushirikina?
ni kweli ndugu zetu albino wanauliwa kwa sababu za kishirikina. wajinga wanaoamini wanaweza kufanikiwa kwa miujiza bila bidii na maarifa ndio wanaenda kwa waganga na kudanganywa wanaweza kutengenezewa dawa kwa kutumia viungo vya albino. sio kweli ila watu wajinga wanaamini.
 
ni kweli ndugu zetu albino wanauliwa kwa sababu za kishirikina. wajinga wanaoamini wanaweza kufanikiwa kwa miujiza bila bidii na maarifa ndio wanaenda kwa waganga na kudanganywa wanaweza kutengenezewa dawa kwa kutumia viungo vya albino. sio kweli ila watu wajinga wanaamini.

Hapo sasa nimekuelewa nilijua labda mwenzetu huamini kama kuna ushirikina na washirikina
 
I'll pass on that one big hommie.

Kwanza huo upuuzi kikwelikweli haupo.

Na watu wanaoamini hayo mambo mimi nawaona ni wagonjwa wa akili.

Acha tu kila mtu ashughulike na upuuzi wake.

Sijawahi ku-underestimate akili yako lakini wewe unatoka kanda ya ziwa nakuomba ukirudi likizo maneno haya nenda kayaongelee Gamboshi halafu utatuletea mrejesho.
 
Point well taken, hommie.
If I were in the "A" I'd invite you for a hooker at Instanblue or a drink at Twist (Phipps Plaza)
Hakuna uchawi

Wewe ni mchawi namba moja, hamuwezi tena kuwapumbaza watu kama Serikali eti haina pesa huku mahekalu yanaota kama uyoga Masaki. wewe ni mchawi tena uliyekubuhu.
 
vitu hivyo vipo kwa wajinga tu. penye elimu vitu hivyo hakuna. ndio maana elimu ni ufunguo wa maendeleo. kama umesoma na bado unaamini uchawi ujue hujaelimika.

Hv Joka la Makengeza alifanyaje mjengoni kipindi kile na alikuwa na maana gani? Halafu kazoma Harvard, US!!
Ndicho alichoelimishwa huko!?
 
Sijawahi ku-underestimate akili yako lakini wewe unatoka kanda ya ziwa nakuomba ukirudi likizo maneno haya nenda kayaongelee Gamboshi halafu utatuletea mrejesho.

Gamboshi namalizia kujenga nyumba mbona.....
 
Uchawi upo kuanzia viongozi wa dini,serikali ,waumini,wasomi,wakulima,wafanyakazi,wafanyabiashara.Acheni unafiki.

Hv Joka la Makengeza alifanyaje mjengoni kipindi kile na alikuwa na maana gani? Halafu kazoma Harvard, US!!
Ndicho alichoelimishwa huko!?

Halafu hawahawa ukikutana nao uwakosi kukuta wamevaa ile mipete yao ya majini halafu hapa wanaleta nyokonyoko zao.
 
Nenda sasa msikitini, makanisani na mahekaluni uone watu wanavyomlilia Mungu....Kumbe watu ni wachawi wakubwa, ninachoshindwa kuelewa, tunaenda kusali kwa nani kama uchawi ndio jadi yetu?
 
Nenda sasa msikitini, makanisani na mahekaluni uone watu wanavyomlilia Mungu....Kumbe watu ni wachawi wakubwa, ninachoshindwa kuelewa, tunaenda kusali kwa nani kama uchawi ndio jadi yetu?

Wakristo ni watu wanafki sana, bora waislamu kwenye wala hawana unafki na masheikh wanaongoza kuweka mambo sawa tena kwa kutumia kitabu kilekile cha Quran.

Hivi watu wameshawahi kujiuliza ni kwa nini Mzee wa Upako na Sheikh Yahya walikuwa ni marafiki wakubwa?

Ifike wakati tuache unafki tuambiane ukweli, nenda sana kanisani nenda msikitini lakini ukiona unaalibikiwa kwa Babu muhimu, kama binadamu wanakandamiza nyota yako open ur eyes.
 
Wachawi mnaanza kuweweseka mapema, tulia wewe mchawi wa kariakoo wala huwezi kuninyima usingizi, ukiniwangia nakuja live kwako asubuhi na Bereta yangu full loaded.

Wacha muvi liendelee mpwa Bereta tena duuu
 
Back
Top Bottom