Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Kumsafisha na kumpigia debe Lowassa, na wapambe wake Rostam, Chenge, Karamagi, na Tibaijuka; inahitaji ujasiri wa mwendawazimu!!!!!!
 
Kumsafisha na kumpigia debe Lowassa, na wapambe wake Rostam, Chenge, Karamagi, na Tibaijuka; inahitaji ujasiri wa mwendawazimu!!!!!!

hasa kama mtu ana mtindio ndiye atashindwa kuelewa,bendera fata upepo...watu ambao wanaomba kazi kwa matajiri wanalipwa mshahara wakiwa pembeni wanawatukana
 
NI JAMBO NINALOLISHANGAA SANA MF MIMI BINAFSI NILIENDA MWENYEWE ARUSHA,HAKIKA SIKUONA AU KUSHUHUDIA ATI KUNA MTANZANIA YEYOTE AMELIPIWA NAULI NOP.

TUACHE PROPAGANDA CHAFU / HAZIJENGI KAMWE.

***Vijana ni Bomu litakaloweza kulipuka wakati wowote endapo hazitatengenezwa Sera mahususi---LEGENDARY LOWASSA***

Wacha uongo weweeee, utashuhudia vipi hapo Arusha watu wameshafika na wameshalipiwa vyumba vya kulala plus incidental expenses?

Mimi ni teamnobody so far naangalia tu
 
Huyu Lowasa mpaka kufikia kipindi cha kuchujwa ndani ya chama chake atakuwa ameandikwa mara milioni mia katika mitandao ya kijamii, na kwa machapisho yasikuwa na maana ili mradi tu aonekane anashambuliwa au anapendwa huku waandishi tukiwa sisi wenyewe na tunaompenda ni sisi wenyewe.
 
Mimi sishangai kuona unamsafisha eddo! Wapo wengi kama wewe tena walikuwepo sio walalahoi bali wenye vyeo vyao tena wakibeba dhamana ya watanzania, wanalamba asali chafu kwa Eddo, wanabwabwaja hata kwenye vyombo muhimu vya taifa hili, sembuse wewe na hicho kidogo tu ulichopata! Hebu uliza wenzako kwanza wamevuna ngapi kwa Eddo kama hujajiona mjinga kupoteza muda wako jf juu ya Eddo?
 
Chuki zimewajaa hadi wanajisahau kama na wao wanatumia pesa. Nimemsikiliza Membe alivyokuwa katoa mishipa kumuongelea Lowassa,hivi kuna Mtanzania anayeweza kuweka matumaini kwa mtu kama Membe😱😱

Je mbona umesahau makanisa na misikiti kama mmekula hela el. jibu sahih ni kwamba lowasa ni mwizi mkubwa anaongoza wengine unaowasema wanafuata upo mpaka hapo niambie source ya hela yake
 
Mimi sishangai kuona unamsafisha eddo! Wapo wengi kama wewe tena walikuwepo sio walalahoi bali wenye vyeo vyao tena wakibeba dhamana ya watanzania, wanalamba asali chafu kwa Eddo, wanabwabwaja hata kwenye vyombo muhimu vya taifa hili, sembuse wewe na hicho kidogo tu ulichopata! Hebu uliza wenzako kwanza wamevuna ngapi kwa Eddo kama hujajiona mjinga kupoteza muda wako jf juu ya Eddo?
wewe unatafuta nini humu?
 
ugombea ni pesa kama mgombea hana fedha atumie rasilimali asili ya akina David Cameroon/
 
Mimi sishangai kuona unamsafisha eddo! Wapo wengi kama wewe tena walikuwepo sio walalahoi bali wenye vyeo vyao tena wakibeba dhamana ya watanzania, wanalamba asali chafu kwa Eddo, wanabwabwaja hata kwenye vyombo muhimu vya taifa hili, sembuse wewe na hicho kidogo tu ulichopata! Hebu uliza wenzako kwanza wamevuna ngapi kwa Eddo kama hujajiona mjinga kupoteza muda wako jf juu ya Eddo?

Wanaomsifia na wanaomponda wote wanafanana katika suala la kupoteza muda, ila chuki si nzuri hata kidogo
 
Je mbona umesahau makanisa na misikiti kama mmekula hela el. jibu sahih ni kwamba lowasa ni mwizi mkubwa anaongoza wengine unaowasema wanafuata upo mpaka hapo niambie source ya hela yake
ametoa kwa moyo kwa upendo wake na imani yake....wewe unatoa sadaka halali?
 
Halafu huyu six anatufanya sisi mafala sana. Amedai eti mtot wake ndo alibuni kwa kuchukua fenicha za nyumbani na kuzipachika katika basi !! Yaani kweli unajiunganishia mninga ktk basi tena kwa barabara zenyewe hizi..??
Umesema kweli mkuu mbona wanaojifanya wazalendo kama mzee six wanatumia mabasi maalumu ya kifahari huku wakitudanganya kuwa wao hawatumii fedha. Hatudanganyiki sisi ni lowasa tu kwenda mbele.
 
Back
Top Bottom