Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Haya ya pesa mimi nilishasema zamani, hayana mshiko, Tanzania ya leo ni ya kikapitalisti, tusitegemee mgombea uchaguzi kuwa atazunguka na mabasi ya abiria, ni lazima fedha zitatumika, amma za wagombe wenyewe amma za wafadhili. Viti vya ubunge tu watu wanatumia fedha nyingi sana itakuwa kgombea Urais.

Mimi nnam-disqualify Lowassa kwa afya yake tu, hakuna zaidi. Na nnam disqualify supu ya miguu ya ng'ombe kwa maadili yake tu si zaidi.

Mpaka sasa walionifurahisha ni Membe, Mwandosya, Muhongo wengine bado sijawasikiliza.
 
lowassa kaanza kumwaga pesa mda mrefu nyuma,kwenye msikiti hadi kwenye makanisa,Je! majuzi alipowaita mahariri wa magazeti Dodoma hakuwawezesha? Lowassa anatumia pesa sana kupita kiasi

sasa ulitaka atumie kinywaji gani mkuu? Wengine wanatumia kili baridi, wengine msuba na wengine kagongo kama mzee wangu makongoro, sasa yeye kutumia pesa kuna shida gani? Kila mtu na hobby yake acheni hizo.
 
Kama kuna fremu kama hizo na wewe fungua kwaajili ya mgombea wako

Ndio maana hatakiwi kwa sababu "Kufungua fremu za kununua na kuuza kura" ili uende ikulu ni kinyume cha maadili, sheria, kanuni na taratibu za uchaguzi! Mwalimu JK halisi; anasema hivi: Ikulu kuna biashara gani mpaka mgombea anunue nunue kura?! kama kakopa atazirudishaje....?!
Na kwa taarifa yako; Preferred candidate wangu hawezi kufanya hivyo na kwa hiyo SISI; tunaomuunga mkono hatuna haja ya kufungua fremu za kuuza na kununua kura kwa sababu nilizokutajia hapo juu!!! bs
 
tuambie nani ambaye hajatumia pesa badala ya kubwabwaja kama bomba la maji taka lililopasuka

Sentensi zenye taswira ya Utusi hazinisumbui; hayo ni madhira ya elimu duni, makuzi yako na ishara ya kushindwa hoja ili nikasirike au kuogopa nikae kimyaa; Umebugi! Hebu Jiulize kwa nini na kwa sababu gani anatajwa Kipenzi chako Mr Cotton; na sio mtu mwingine yoyote?! Elimu ya shule za kata alizoziasisi Kipenzi chako ndio kitu kilichoathiri uwezo wako wa kuikiri bila "ukungu"!!
Mwalimu halisi JK; anasema hivi; kama unampenda sana kanywe nae chai! nina hakika shule za kata hazina somo la fasihi ; iwe ya kiswahili au Kiingereza; sisi tuliomsoma hayati Shaaban Robert; tunajua kwamba hiyo kauli sio njeema kabisa.
 
Uzuri kila mgombea ndani ya CCM kamshambulia mwenzake kiasi kwamba mengine ambayo UKAWA walisahau au wangeenda nayo pasina radha nzuri yameboreshwa. Mfano Charles Makongoro Nyerere alivyomlalua Wassira kwa ukongwe kung'ang'ania madaraka tangu enzi za Mwl.Nyerere, Mwinyi, Mkapa, Kikwete na sasa anataka kupaki YUPOOO
 
CCM hakuna msafi, kati yao hao wote wametumia fedha tatizo kunya anye kuku akinya bata kaharisha.
 
Back
Top Bottom