Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Mleta mada...hao wote wanatofautiana rushwa na fisadi mkuu ana ndege...UNGEKUWA mkweli kama katika haya mambo na Makongoro angekuwemo....Maana Mako ndio tegemeo pekee la wana CCM...
makongoro ni mganga njaa....hatuwezi kuongozwa na mlevi
 
Kwa kuwa Ccm wote wananuka mavi, basi harufu ya mavi isitajwe kuwa ni mbaya, badala yake harufu hiyo iitwe ni harufu ya marashi safi!. Eti watu wakome kusema mavi yananuka badala yake waseme yananukia kwa vile ccm wote wananuka mavi!.P.u.m.bavu zako!.
 
Maneno kuwa Lowassa anatumia pesa sasa zinaonekana ni majungu tu ya watu waliochelewa kujipanga kiraslimali kushindana naye,sababu ni hizi:

1. Watia nia wote wanatumia pesa kulipia matangazo ya mikutano yao kwenye TV na Radio - tena wengine kama January Makamba wameenda mbali zaidi na kutumia karibu kila njia ya mawasiliano iliyopo duniani kwa sasa kujitangaza

2. Kwamba Lowassa alipeleka watu Arusha kuhudhuria mkutano wake - wachongaji haohao leo wamesafirisha watu kutoka pande zote za nchi kwenda kwenye mikutano yao Lindi na Mlimani City Dar es Salaam,tena wameenda mbali zaidi kwa kuchapisha mabango makubwa ya kampeni ( bila shaka CCM wameona hili) - Mabasi yao yamepambwa kwa picha kubwa zinazopamba basi zima.

3. Watu wamenunua mabasi maalum ya kifahari yenye vyumba vya kulala na ofisi - mi najiuliza haya mabasi hayauzwi wamepatiwa bure?au kwamba bei zake ni sawa na baiskeli?

Rasmi,tuhuma za matumizi ya pesa hazilipi tena wapinzani wa Lowassa ongezeni ubunifu kwenye mikakati yenu mtaweza kushindana kuliko kutumia siasa za majitaka mkitumaini kumshinda Lowassa - he is by far and large the pace-setter and the agenda-setter!
Sawa bas
 
january makamba kakodi ukumbi kwa tsh ngapi??? kanunua hiyo yutong kwa tsh ngapi? nissan navara double cabin tsh ngapi? kalipia tv tatu na mabango lukuki kwa tsh ngapi? kasafirisha watu na kawapa posho na bado atatembea na timu kubwa ya wapambe kwenda mikoa kumi na tano ya tanzani ambako atakodi kumbi,vipaza sauti.......
 
lowasa n chaguo la mungu naamin lowasa atapita bila shaka kwan ccm inatambua hilo la sivyo itaangusha na ukawa
 
Maneno kuwa Lowassa anatumia pesa sasa zinaonekana ni majungu tu ya watu waliochelewa kujipanga kiraslimali kushindana naye,sababu ni hizi:

1. Watia nia wote wanatumia pesa kulipia matangazo ya mikutano yao kwenye TV na Radio - tena wengine kama January Makamba wameenda mbali zaidi na kutumia karibu kila njia ya mawasiliano iliyopo duniani kwa sasa kujitangaza

2. Kwamba Lowassa alipeleka watu Arusha kuhudhuria mkutano wake - wachongaji haohao leo wamesafirisha watu kutoka pande zote za nchi kwenda kwenye mikutano yao Lindi na Mlimani City Dar es Salaam,tena wameenda mbali zaidi kwa kuchapisha mabango makubwa ya kampeni ( bila shaka CCM wameona hili) - Mabasi yao yamepambwa kwa picha kubwa zinazopamba basi zima.

3. Watu wamenunua mabasi maalum ya kifahari yenye vyumba vya kulala na ofisi - mi najiuliza haya mabasi hayauzwi wamepatiwa bure?au kwamba bei zake ni sawa na baiskeli?

Rasmi,tuhuma za matumizi ya pesa hazilipi tena wapinzani wa Lowassa ongezeni ubunifu kwenye mikakati yenu mtaweza kushindana kuliko kutumia siasa za majitaka mkitumaini kumshinda Lowassa - he is by far and large the pace-setter and the agenda-setter!

Lisemwalo lipo, kama halipo laja! tuhuma za Edward kuhusu kutumiatumia vipesa katika kujijenga kisiasa zinamuandama tangu mwaka 1995! Ukiachilia mbali kauli ya Mwalimu kuhusu utajiri wa Edward miaka hiyo!! sasa wewe kutuwekea katazo tusikiseme tunachokiamini, kwanza uwezo huo huna na pili mshauri Edward azitolee ufafanuzi tuhuma hiyo pamoja Richmonduli, vinginevyo tutaendelea kumuanika mpaka watanzania nchi mzima wamuelewe kuwa Edward amefungua "Fremu ya kuuza na kununua kura"!!!
 
lowassa kaanza kumwaga pesa mda mrefu nyuma,kwenye msikiti hadi kwenye makanisa,Je! majuzi alipowaita mahariri wa magazeti Dodoma hakuwawezesha? Lowassa anatumia pesa sana kupita kiasi

Unamaanisha hao wengine wanatumia makaratasi?kuna kuzidiana katika kila sekta, kila mtangaza nia wa magamba karusha matangazo live, kununua, kuhonga nk....
kwa nini mumtuhumu mamvi peke yake au kwa sababu kawazidi wenzake?
 
Lisemwalo lipo, kama halipo laja! tuhuma za Edward kuhusu kutumiatumia vipesa katika kujijenga kisiasa zinamuandama tangu mwaka 1995! Ukiachilia mbali kauli ya Mwalimu kuhusu utajiri wa Edward miaka hiyo!! sasa wewe kutuwekea katazo tusikiseme tunachokiamini, kwanza uwezo huo huna na pili mshauri Edward azitolee ufafanuzi tuhuma hiyo pamoja Richmonduli, vinginevyo tutaendelea kumuanika mpaka watanzania nchi mzima wamuelewe kuwa Edward amefungua "Fremu ya kuuza na kununua kura"!!!
tuambie nani ambaye hajatumia pesa badala ya kubwabwaja kama bomba la maji taka lililopasuka
 
Chuki zimewajaa hadi wanajisahau kama na wao wanatumia pesa. Nimemsikiliza Membe alivyokuwa katoa mishipa kumuongelea Lowassa,hivi kuna Mtanzania anayeweza kuweka matumaini kwa mtu kama Membe😱😱

Bora tz tubaki bila rais kuliko kuwa na membe mbinafsi, mkabila,mkanda, mtu wa mizimu na mlipa visasi
 
Lisemwalo lipo, kama halipo laja! tuhuma za Edward kuhusu kutumiatumia vipesa katika kujijenga kisiasa zinamuandama tangu mwaka 1995! Ukiachilia mbali kauli ya Mwalimu kuhusu utajiri wa Edward miaka hiyo!! sasa wewe kutuwekea katazo tusikiseme tunachokiamini, kwanza uwezo huo huna na pili mshauri Edward azitolee ufafanuzi tuhuma hiyo pamoja Richmonduli, vinginevyo tutaendelea kumuanika mpaka watanzania nchi mzima wamuelewe kuwa Edward amefungua "Fremu ya kuuza na kununua kura"!!!

Kama kuna fremu kama hizo na wewe fungua kwaajili ya mgombea wako
 
mkuu si kweli kuhusu kununua mabasi,wameyakodi.lile la kinana na hili la january mi mali ya ratco,picha zinabandikwa tu.
 
Nendeni naye huyo Lowasa wenu akawe Rais wa nyumbani kwenu.
 
Tutabweka zaidi kwani hana uzalendo sisi sio warundi na tutabweka kweli kweli kwetu ni tanzania unaona fisadi unatetea mm
 
Back
Top Bottom