Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Tuhuma kwamba Mhe. Lowassa anatumia pesa sasa zikome

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Posts
3,442
Reaction score
4,393
Maneno kuwa Lowassa anatumia pesa sasa zinaonekana ni majungu tu ya watu waliochelewa kujipanga kiraslimali kushindana naye,sababu ni hizi:

1. Watia nia wote wanatumia pesa kulipia matangazo ya mikutano yao kwenye TV na Radio - tena wengine kama January Makamba wameenda mbali zaidi na kutumia karibu kila njia ya mawasiliano iliyopo duniani kwa sasa kujitangaza

2. Kwamba Lowassa alipeleka watu Arusha kuhudhuria mkutano wake - wachongaji haohao leo wamesafirisha watu kutoka pande zote za nchi kwenda kwenye mikutano yao Lindi na Mlimani City Dar es Salaam,tena wameenda mbali zaidi kwa kuchapisha mabango makubwa ya kampeni ( bila shaka CCM wameona hili) - Mabasi yao yamepambwa kwa picha kubwa zinazopamba basi zima.

3. Watu wamenunua mabasi maalum ya kifahari yenye vyumba vya kulala na ofisi - mi najiuliza haya mabasi hayauzwi wamepatiwa bure?au kwamba bei zake ni sawa na baiskeli?

Rasmi,tuhuma za matumizi ya pesa hazilipi tena wapinzani wa Lowassa ongezeni ubunifu kwenye mikakati yenu mtaweza kushindana kuliko kutumia siasa za majitaka mkitumaini kumshinda Lowassa - he is by far and large the pace-setter and the agenda-setter!
 
NI JAMBO NINALOLISHANGAA SANA MF MIMI BINAFSI NILIENDA MWENYEWE ARUSHA,HAKIKA SIKUONA AU KUSHUHUDIA ATI KUNA MTANZANIA YEYOTE AMELIPIWA NAULI NOP.

TUACHE PROPAGANDA CHAFU / HAZIJENGI KAMWE.

***Vijana ni Bomu litakaloweza kulipuka wakati wowote endapo hazitatengenezwa Sera mahususi---LEGENDARY LOWASSA***
 
Kwakweli umesema kweli hata mi sidanganyiki watanzania tuwe macho na siasa uchwara!
 
NI JAMBO NINALOLISHANGAA SANA MF MIMI BINAFSI NILIENDA MWENYEWE ARUSHA,HAKIKA SIKUONA AU KUSHUHUDIA ATI KUNA MTANZANIA YEYOTE AMELIPIWA NAULI NOP.

TUACHE PROPAGANDA CHAFU / HAZIJENGI KAMWE.

***Vijana ni Bomu litakaloweza kulipuka wakati wowote endapo hazitatengenezwa Sera mahususi---LEGENDARY LOWASSA***
umetia aibu sana ! njaa mbaya sana , unaandika uongo hapa kwa faida ya nani ?
 
Kwakweli umesema kweli hata mi sidanganyiki watanzania tuwe macho na siasa uchwara!
ni yupi mpaka sasa kati ya watia nia wa ccm ambaye amefika hata robo ya hela za lowasa ( ambaye tetesi zinadokeza kwamba kishatumia bil 10 hadi muda huu )
 
Mkuu tunashukuru kwamba ccm wenyewe kwa wenyewe mmeanza kutujuza sisi tulio nje ya mfumo wa utawala wa kinyonyaji kujua madhambi mnayotufanyia sisi walala hoi,
 
Umesema kweli mkuu mbona wanaojifanya wazalendo kama mzee six wanatumia mabasi maalumu ya kifahari huku wakitudanganya kuwa wao hawatumii fedha. Hatudanganyiki sisi ni lowasa tu kwenda mbele

Tunazidi kuomba ccm mzidi kutuletea madhaifu yenu kusudi ukawa tumuue tembo kwa ubua
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Ni jambo la kushangaza,watangaza nia wote wa CCM wanatabia zinazo fanana,sifa zilezile na matendo yaleyale,kituko ni pale wanapomuona Lowassa ni shetani wakati wote ni mashetani wanaotofautiana kwa madaraja na viwango.
 
NI JAMBO NINALOLISHANGAA SANA MF MIMI BINAFSI NILIENDA MWENYEWE ARUSHA,HAKIKA SIKUONA AU KUSHUHUDIA ATI KUNA MTANZANIA YEYOTE AMELIPIWA NAULI NOP.

TUACHE PROPAGANDA CHAFU / HAZIJENGI KAMWE.

***Vijana ni Bomu litakaloweza kulipuka wakati wowote endapo hazitatengenezwa Sera mahususi---LEGENDARY LOWASSA***

Ni wewe ambaye hukulipwa, mbona mimi nililipwa?? kajaze form za madai, nitakuelekeza pa kuzipeleka ili ulipwe mkuu, pole kwa usumbufu uliojitokeza.
 
Umesema kweli mkuu mbona wanaojifanya wazalendo kama mzee six wanatumia mabasi maalumu ya kifahari huku wakitudanganya kuwa wao hawatumii fedha. Hatudanganyiki sisi ni lowasa tu kwenda mbele

Kumbe wanatumia mabasi ya kifahari kwa kutangaza nia tu,wakati sisi wananchi tunakosa uhakika wa kupata hata mlo mmoja wa siku?
 
lowassa kaanza kumwaga pesa mda mrefu nyuma,kwenye msikiti hadi kwenye makanisa,Je! majuzi alipowaita mahariri wa magazeti Dodoma hakuwawezesha? Lowassa anatumia pesa sana kupita kiasi
 
kuchukua fomu kila mgombea katoa hela...kutangaza nia ni hela...wote wametoa watu mpaka mikoa ya jirani ....sitta na january makamba wamenunua yutong ambayo kwa bei ya sasa haipungui milioni 300,kuikarabati iwe na sebule na vitanda na ofisi ongeza milioni 20,mafuta ya hilo gari,madereva na watumishi wengine weka milioni 20-30, kuandaa mazingira ya kupata wadhamini kwa mikoa 15 kwa kuweka watu wa kuwatafuta, posho za malazi kwa watumishi....mi ninaona bora lowasa anapunguza gharama kwa kuwa atatumia chini ya wiki kumaliza kazi...hawa wengine watatumia hata bilioni mbili au tatu
 
Chuki zimewajaa hadi wanajisahau kama na wao wanatumia pesa. Nimemsikiliza Membe alivyokuwa katoa mishipa kumuongelea Lowassa,hivi kuna Mtanzania anayeweza kuweka matumaini kwa mtu kama Membe😱😱
 
wanafiki wanaanikwa,wamemsema lowasa anatumia pesa na kasomba watu kutoka mbali....kigwangala alikuwa kapaki mafuso na mabasi aliyotumia kubeba watu toka maporini na wilaya jirani
 
Chuki zimewajaa hadi wanajisahau kama na wao wanatumia pesa. Nimemsikiliza Membe alivyokuwa katoa mishipa kumuongelea Lowassa,hivi kuna Mtanzania anayeweza kuweka matumaini kwa mtu kama Membe😱😱
membe anasema atawapa wake zetu pesa ili waachike...na kasema wanaume wanywa pombe atawakomesha akiingia madarakani..yaani rais anaanza na vitisho
 
Mimi sio Team Lowasa...lakini kampeni inahitaji pesa...
Tuache siasa mchwara...kila mtangaza nia anatumia pesa

kweli kabisa...chama hakigharamii mgombea..kila mgombea anajigharamia sasa kutembea mikoa kumi na tano ya tanzania ni kitu kidogo? utalala wapi..utakula wapi...vyombo vya usafiri...posho za wasaidizi...kukodi kumbi...vyombo vya mawasiliano
 
Mleta mada...hao wote wanatofautiana rushwa na fisadi mkuu ana ndege...UNGEKUWA mkweli kama katika haya mambo na Makongoro angekuwemo....Maana Mako ndio tegemeo pekee la wana CCM...
 
Back
Top Bottom