Tufurahi tuongeze siku za kuishi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufurahi tuongeze siku za kuishi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nameless girl, Oct 31, 2012.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,825
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Mwanamke zuzu alikuwa na mchumba wake zuzu kama yeye, lakini mwishowe uhusiano ulivunjika.
    Sasa huyo jamaa alikuwa akimsumbua sana kumpigia na kumtumia sms na yule mwanamke kwa simu kila siku, mpaka huyu mwanamke akawa anachukia,mwisho akaamua abadilishe laini, alipotia laini ile mpya tu akamtumia sms yule jamaa kwa kumwambia

    "sasa nishabadilisha namba hutonipata tena hasidi wewe"
    nae yule jamaa zuzu akamjibu
    "nitahakikisha naitafuta hio namba yako mpya, hata chini ya ardhi mpaka niipate."
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    enheee.... afu muvi ya kibongo lazima wakwambie watch out for part two
     
  3. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,825
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    hii muvie ya somalia, hakuna muda wa kuweka part 2
     
  4. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    teh teh teh

    Near by Majengo Mbeya
     
  5. I

    Isaack Daniel Member

    #5
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni muv basi hapo ndo mwisho wake
     
Loading...