Tuandamane Aisee! Ubungo Tanesco Isivunjwe...


Z

zahaki

Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
35
Likes
22
Points
15
Age
41
Z

zahaki

Member
Joined Nov 10, 2013
35 22 15
Kuna Taarifa zinazagaa sasa kuwa gorofa la Tanesco Ubungo litavunjwa kupisha flyover na Jengo la wizara ya maji pia litavunjwa.

Huu ni upotevu wa kodi ambazo ni pesa zetu...
Tuandamaneni kuzuia uharibifu usiokuwa wa lazima aisee...
Hapo tunapoteza zaidi ya Bilion 60.
Hapa kuna kila sababu sasa tupate uchungu na mali zetu...pengine zinabomolewa kulipizia kisasi tu...
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,467
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,467 280
Kwani wewe unaingiliwa na nini likivunjwa au na wewe ulikilikuwa mpanda lift kwenye hilo jengo
 
D

Drop

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
571
Likes
414
Points
80
Age
48
D

Drop

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
571 414 80
Kuna Taarifa zinazagaa sasa kuwa gorofa la Tanesco Ubungo litavunjwa kupisha flyover na Jengo la wizara ya maji pia litavunjwa.

Huu ni upotevu wa kodi ambazo ni pesa zetu...
Tuandamaneni kuzuia uharibifu usiokuwa wa lazima aisee...
Hapo tunapoteza zaidi ya Bilion 60.
Hapa kuna kila sababu sasa tupate uchungu na mali zetu...pengine zinabomolewa kulipizia kisasi tu...
Wajinga mnaongezeka kila siku
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,124
Likes
37,686
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,124 37,686 280
Kuna Taarifa zinazagaa sasa kuwa gorofa la Tanesco Ubungo litavunjwa kupisha flyover na Jengo la wizara ya maji pia litavunjwa.

Huu ni upotevu wa kodi ambazo ni pesa zetu...
Tuandamaneni kuzuia uharibifu usiokuwa wa lazima aisee...
Hapo tunapoteza zaidi ya Bilion 60.
Hapa kuna kila sababu sasa tupate uchungu na mali zetu...pengine zinabomolewa kulipizia kisasi tu...
Anza Kwanza kuonyesha mfano Wewe kwa Kuandamana ili ukitoshatolewa Bandama na Kolomelo basi na Sisi pia tutakuunga mkono.
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,473
Likes
4,250
Points
280
Age
48
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,473 4,250 280
Akili za kibashite hizi


Athari za shule za kata
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,617
Likes
2,069
Points
280
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,617 2,069 280
Kuna Taarifa zinazagaa sasa kuwa gorofa la Tanesco Ubungo litavunjwa kupisha flyover na Jengo la wizara ya maji pia litavunjwa.

Huu ni upotevu wa kodi ambazo ni pesa zetu...
Tuandamaneni kuzuia uharibifu usiokuwa wa lazima aisee...
Hapo tunapoteza zaidi ya Bilion 60.
Hapa kuna kila sababu sasa tupate uchungu na mali zetu...pengine zinabomolewa kulipizia kisasi tu...
Ningekuelewa kama ungesema kile kipindi cha watoto wanalala nje kimara na kwinginepo kwa Tanesco kaandamane tu
 
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
1,604
Likes
2,130
Points
280
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
1,604 2,130 280
Kuna Taarifa zinazagaa sasa kuwa gorofa la Tanesco Ubungo litavunjwa kupisha flyover na Jengo la wizara ya maji pia litavunjwa.

Huu ni upotevu wa kodi ambazo ni pesa zetu...
Tuandamaneni kuzuia uharibifu usiokuwa wa lazima aisee...
Hapo tunapoteza zaidi ya Bilion 60.
Hapa kuna kila sababu sasa tupate uchungu na mali zetu...pengine zinabomolewa kulipizia kisasi tu...
Ulivyotaja tu kuandamana, ni kajua we utakuwa ni mfuasi wa chama gani.

Anyway , hakuna anaependa kuona likivunjwa, ila kama utatoa mbinu mbadala tukapata flyover pale ubungo bila kuathiriwa na uwepo wa gorofa lile, nakushauri utiririke hapa huenda wazo lako likafanyiwa kazi haraka sana.

Kama huna wazo mbadala, ukikaa kimya nafikiri itapendeza sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,994
Members 476,289
Posts 29,339,247