Tuachane na utani wa Mwanaume wa Dar, turudi Bongo..

Tuachane na utani wa Mwanaume wa Dar, turudi Bongo..

Ila wanaume wa mikoani wakorofi... Yani bado na hapa mnaliendeleza?

Wanaume wa Dar msikasirike huu utani sisi Dada zao wa mikaoni tunawapenda Sana hasa kipengele kutafuta hela na kutumia na sisi. Dar ndio mji pekee mwanamke Hana kazi ila anakupa kodi ya NYUMBA laki 4 mkoko wa maana na vacation Dubai Kama kawa. Bila wanaume wa Dar wanawake sisi tu tungekua vijijini huko tunalima.
Mkuu unafanya wazee wa dar yetu tupate kupumua kidogo,maana khaaa!
 
Ila wanaume wa mikoani wakorofi... Yani bado na hapa mnaliendeleza?

Wanaume wa Dar msikasirike huu utani sisi Dada zao wa mikaoni tunawapenda Sana hasa kipengele kutafuta hela na kutumia na sisi. Dar ndio mji pekee mwanamke Hana kazi ila anakupa kodi ya NYUMBA laki 4 mkoko wa maana na vacation Dubai Kama kawa. Bila wanaume wa Dar wanawake sisi tu tungekua vijijini huko tunalima.
Haha
 
Nyinyi wanaume wa dar kma hamjawatafunia dada za hao wanaume wa mikoani hawatokuheshimu kbisa.
 
mkiambiwa ukweli eti mnasema mnataniwa, na ukiona utani unauma ujue kuna ukweli ndani yake.
 
Mkuu umeeleweka vizuri ila ukumbuke au nikufahamishe kuwa hii sifa ya mwanaume wa Dar imeletwa na kushajihishwa mitandaoni na dada zetu hasa wa Dar wakiyasema mapungufu ya wanaume hao kunako 6x6 tofauti na wanaume wa mikoani ambao chaga za kitanda lazima ziwe 4x4 kuepusha kuvunjika.
Ishu pia sio viazi ila kiasi cha viazi kinacholiwa na mwanaume huyu wa Dar ni kidogo mno huku kimetiwa makorokoro kibao, chakula ambacho ukimkabidhi mtoto wa miaka 10 wa mkoani umemlaza na njaa kitanda kimoja.
Mkuu msemo kuzaliwa mjini form 6 tosha ulitoweka mjini baada ya wazaliwa wengi wa mjini kugeuka wategemea cha ndugu au baba na mama ili kujikimu kimaisha, pia ilisababisha wazaliwa mjini wengi wawaombee wazazi wao dua mbaya ili wafe warithi mali badala ya kutafuta maisha yao kama wazazi wao walivyofanya.
 
Kaoge katoka mara akiwa mwanume kamili ila alipo fika dar akakutana na wanaume wa dar hali ikabadilika
Kaoge kaanza kuitwa mwanamke na baba yake. Siku anahojiwa role model wenu Diwani alikua kawanyima kuangalia tv yake?
 
Back
Top Bottom