Tuachane na utani wa Mwanaume wa Dar, turudi Bongo..

Tuachane na utani wa Mwanaume wa Dar, turudi Bongo..

Wanaume wa dar ni mi debwedo, wala kiepe, yaani hata bil moja mpaka sasa hakuna aliyeweza kuichukua, hebu mje kwa wanaume wa kisukuma au kikurya huku muone
Hivi nyinyi Lumumba mnaruhusiwa kucomment nyuzi zingine? Au umesahau kuswitch akaunti?
 
Wanaumme wa dar wanapishana kwenye saloon za kike kutengeneza nywele zing'ae vizur na kufanyiwa maseji mwili uwe laini, njooni musoma tuwalishe ugali wa mtama mgangamale, mnatia aibu sana.
Musoma alipotokea Anti Kaoge? Huo mkoa, Tarime, Iringa, Mwanza na Tanga unaongoza kwa mashoga.
 
Kuna wanaume wa mkoani tunaoishi dar mmoja wapo ni mimi!
 
Wanaume wa mikoani bila Wanaume wa Dar mtakufa na njaa,hela mnazojidai nazo huko mmepewa na Wanaume wa Dar baada ya kuwatumikisha mashambani nk........nyie ni watumwa wa wanaume wa Dar...masoko yenu yote yapo Dar......mkija huku na mazao yenu tunawalalia bei na ushamba wenu...endeleeni ila ujumbe umefika
 
Mimi kitendo kilicho wai kuniuma ni ile video ya yule jamaaa anacheza ngoma zenu anakata uno.. adi ile style ya kufinya kalio moja... sasa kweli ni mwanaume kweli uyo?
 
Musoma alipotokea Anti Kaoge? Huo mkoa, Tarime, Iringa, Mwanza na Tanga unaongoza kwa mashoga.
Eti unadai kuwa hauna sifa za wanaume wa dar hebu jiangalie vizuri kwenye hiyo avatar yako,
Kama vile una undugu na Ben kinyaiya
 
Nasikia kuna wanaume wa mikoani pia,wao vipi mkuu au kesho utawazungumzia?
Wamatopeni vs vyura FC
Wanaume wa Dar vs Wanaume wa mikoani
Ni utani tu mwisho wa siku kila mtu anaishi vile anavyoona ni sahihi.
 
Wanaume wa Dar tuandae tamko rasmi kukanusha tuhuma zinazoendelea.

Mnakumbuka wazenji walichofanya hadi Joti akaacha kuwatania? Tumechokaaaa!
 
Ila wanaume wa mikoani wakorofi... Yani bado na hapa mnaliendeleza?

Wanaume wa Dar msikasirike huu utani sisi Dada zao wa mikaoni tunawapenda Sana hasa kipengele kutafuta hela na kutumia na sisi. Dar ndio mji pekee mwanamke Hana kazi ila anakupa kodi ya NYUMBA laki 4 mkoko wa maana na vacation Dubai Kama kawa. Bila wanaume wa Dar wanawake sisi tu tungekua vijijini huko tunalima.
kula busu kwa comment yako dear....

😙😘😘😘💖
 
Kuna watu humu wanajifany kukaza ubongo wakati kuishi kwao kunategemea juhudi na maarifa ya wanaume wa Dar
 
Eti unadai kuwa hauna sifa za wanaume wa dar hebu jiangalie vizuri kwenye hiyo avatar yako,
Kama vile una undugu na Ben kinyaiya
Maneno ya jikoni umeyaokota kilabuni? Ngoja mtendaji azime hotspot hiyo
 
Back
Top Bottom