kilwakivinje
JF-Expert Member
- Jan 4, 2014
- 6,322
- 9,571
Wewe niwanaume wa dar hapo kuna shida ganiHuu utani hauna tija. Kwanza unadhalilisha.. Tungekuwa ni nchi ya kistaarabu, watu wangeshitakiana kwa kuitwa hivyo. Ni harassment.
Wewe niwanaume wa dar hapo kuna shida ganiHuu utani hauna tija. Kwanza unadhalilisha.. Tungekuwa ni nchi ya kistaarabu, watu wangeshitakiana kwa kuitwa hivyo. Ni harassment.
Huu ufilauni hata mikoani umeletelezwa na wanaume wa dar,kula chips mayai mwisho wa siku mik***u inatekenyaKaoge kaanza kuitwa mwanamke na baba yake. Siku anahojiwa role model wenu Diwani alikua kawanyima kuangalia tv yake?
Sasa huko Makete na Mbeya mnavyolima viazi hadi chips mnauziana kwa kipimo cha ungo si shikide zina funza au?Huu ufilauni hata mikoani umeletelezwa na wanaume wa dar,kula chips mayai mwisho wa siku mik***u inatekenya
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Vijana wa Dar wanavaa vikaptura vifupiii kama pedo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji4]😎😎😎😎😛😛😛😛😛🙂🙂🙂 Hapo umewapa wanaume wa Dar Mtihani mkubwa sana huo ; hawatouweza....... Chips Mayai wampe Wema mimba ..........yule mwenzao ilibidi akimbilie sijui China/India akasaidiwe kuwekewa mbegu!!!!!!!! Ndio akafanikiwa.
Aiseeee wanasikitishaMwanaume wa Dar unakuta baba anacheza kwenye 40's unamwambia umetoka smart Sana,anajibu Jomoooniii Sante.
Huyo kadanganya ukanda, huyo ni wa Dar akija mkoani tunamzika.Musoma alipotokea Anti Kaoge? Huo mkoa, Tarime, Iringa, Mwanza na Tanga unaongoza kwa mashoga.
Hatuna wasiwasi tunajua hamtawaweza maake Dada zetu ni wagumu wamezoea kula Dona na mtama ukikompea na ninyi wala sembe, chips na kuku wa maabara.Nyinyi wanaume wa dar kma hamjawatafunia dada za hao wanaume wa mikoani hawatokuheshimu kbisa.
Ni uelewa wako tu juu ya hilo je na hawa wasukuma kupostiwa ka washamba kila siku nao waanze kulialia au wakatae usukuma? Utani ni utani tu hata kama kuna ukweli ndan mwakeHuu utani hauna tija. Kwanza unadhalilisha.. Tungekuwa ni nchi ya kistaarabu, watu wangeshitakiana kwa kuitwa hivyo. Ni harassment.
HahahahaaKaoge kaanza kuitwa mwanamke na baba yake. Siku anahojiwa role model wenu Diwani alikua kawanyima kuangalia tv yake?
Huu ufilauni hata mikoani umeletelezwa na wanaume wa dar,kula chips mayai mwisho wa siku mik***u inatekenya
Mbona Mwanza hamkumzika mdogo ake Juliana Shonza na yule msagaji aliyemuibia mke diwani wenu?Huyo kadanganya ukanda, huyo ni wa Dar akija mkoani tunamzika.