Trump kwisha habari yake....

Trump kwisha habari yake....

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Posts
5,842
Reaction score
8,216
Wandugu Wananchi wa USA hawataki utani .
Wamemchoka Trump na Drama zake .
Alipoingia alikuta wananchi wake wakinunua mafuta dola 3 na sasa ni dola 6 kwa gallon.
Alidanganya Dunia kwamba akipata Uraisi angemaliza tatizo la Ukraine ndani ya masaa 24 ila kinachoendelea ni shidaaaaaaa.
Alikengeuka akamsikiliza Netanyahu kuvamia Iran bila yeye kuomba kibari cha bunge sasa kinachokwenda kufanyika watamkaanga kwenye vikao .
 
Wandugu Wananchi wa USA hawataki utani .
Wamemchoka Trump na Drama zake .
Alipoingia alikuta wananchi wake wakinunua mafuta dola 3 na sasa ni dola 6 kwa gallon.
Alidanganya Dunia kwamba akipata Uraisi angemaliza tatizo la Ukraine ndani ya masaa 24 ila kinachoendelea ni shidaaaaaaa.
hivi gallon ni Lita ngapi vile
 
Mama Samia aliudanganya umma wa watanzania Katiba ingepatikana ndani ya siku 100, angewezesha vijana kwa mikopo bila masharti magumu kupitia YDF.

Mama Samia huyohuyo aliahidi ujenzi wa barabara kadha wa kadha ambazo baadhi zilishafanyiwa na uzinduzi rasmi toka 2023 ila hadi leo hakuna hata KM 0.5 iliyojengwa

Mama Samia aliahidi mkoa wa Pwani kuwa mkoa wa viwanda ila haijawahi kutokea siku hata moja mkoa wa Pwani umeme usikatike
 
Wandugu Wananchi wa USA hawataki utani .
Wamemchoka Trump na Drama zake .
Alipoingia alikuta wananchi wake wakinunua mafuta dola 3 na sasa ni dola 6 kwa gallon.
Alidanganya Dunia kwamba akipata Uraisi angemaliza tatizo la Ukraine ndani ya masaa 24 ila kinachoendelea ni shidaaaaaaa.
Alikengeuka akamsikiliza Netanyahu kuvamia Iran bila yeye kuomba kibari cha bunge sasa kinachokwenda kufanyika watamkaanga kwenye vikao .
Iran ni superpower...
Kinachomtokea Netanyahu na Trump ni matokeo ya kuishambulia Iran...

Iran kafunga Hormuz kibabe wakifahamu fika ndipo itakuwa anguko la Trump...

Republicans wamefeli vibaya hadi sijaamini... ni noma aisee...
 
Mama Samia aliudanganya umma wa watanzania Katiba ingepatikana ndani ya siku 100, angewezesha vijana kwa mikopo bila masharti magumu kupitia YDF.

Mama Samia huyohuyo aliahidi ujenzi wa barabara kadha wa kadha ambazo baadhi zilishafanyiwa na uzinduzi rasmi toka 2023 ila hadi leo hakuna hata KM 0.5 iliyojengwa

Mama Samia aliahidi mkoa wa Pwani kuwa mkoa wa viwanda ila haijawahi kutokea siku hata moja mkoa wa Pwani umeme usikatike

Alidanganya umma gani, kwani samia ni raisi wa nchi gani?
 
Iran ni superpower...
Kinachomtokea Netanyahu na Trump ni matokeo ya kuishambulia Iran...

Iran kafunga Hormuz kibabe wakifahamu fika ndipo itakuwa anguko la Trump...

Republicans wamefeli vibaya hadi sijaamini... ni noma aisee...
Hizo ni siasa za kawaida Kwa wamarekani imekuwa hivyo miaka nenda rudi na zitaendelea hivyo miaka yote regardless ya sera za nje za marekani

Kwan Democrat ya kipindi cha Obama kwann ilipigwa chini?
 
Wandugu Wananchi wa USA hawataki utani .
Wamemchoka Trump na Drama zake .
Alipoingia alikuta wananchi wake wakinunua mafuta dola 3 na sasa ni dola 6 kwa gallon.
Alidanganya Dunia kwamba akipata Uraisi angemaliza tatizo la Ukraine ndani ya masaa 24 ila kinachoendelea ni shidaaaaaaa.
Alikengeuka akamsikiliza Netanyahu kuvamia Iran bila yeye kuomba kibari cha bunge sasa kinachokwenda kufanyika watamkaanga kwenye vikao .
Screenshot_20261104_204534_WhatsApp.jpg

Washaanza kutafutana sasa.
 
Hizo ni siasa za kawaida Kwa wamarekani imekuwa hivyo miaka nenda rudi na zitaendelea hivyo miaka yote regardless ya sera za nje za marekani

Kwan Democrat ya kipindi cha Obama kwann ilipigwa chini?
Sio kawaida, mid term kuwa namna hio...
Ukweli ni kwamba Republican wameanguka ndani ya kipindi kifupi mno, Epstein gang na MAGA gang kazi wanayo, hio ni mvua ya rasharasha uchaguzi mkuu ujao ndipo itashuka El Nino...

Jaribu kufuatilia siasa za mashariki ya kati na US, kuna mabadiliko makubwa yanakwenda kufanyika hasa ya kisera, wananchi sasa hawataki habari za "Iran ni adui yetu" , "Iran ana nyuklia" , "Iran ni magaidi"...
Hizo propaganda za wanasiasa wa kizayuni nchi US sasa zimekosa nguvu... ni muda sasa Wazayuni kutafuta mbinu nyinginezo za kuipeleka US kwenye vita zisizo na kichwa wala miguu.....

And soon msaada unakwenda kukatika, hivi sasa imeanza mijadala ya kwanini US ipeleke billions of dollars kwenda Israel hali ya kuwa ndani ya US kuna matatizo mengi ya kushughulikia...


Wananchi hawataki tena siasa za u pro Israel...

Kuna mabadiliko makubwa ya kimfumo yanakwenda kutokea... wala usijipe moyo eti ni kawaida...
 
Back
Top Bottom