TRA wameanza kuita watu kwenye usaili

TRA wameanza kuita watu kwenye usaili

Daaaah hawa watu sasa mbona hayo maswali yako deep sana kwa mtu asiesoma tax
nina rafiki angu wa uchumi hajasoma tax hata chembe yeye kila swali alijibu im not familiar hahahahahahaha alitoka anacheka mwenyewe ni hatare
 
nina rafiki angu wa uchumi hajasoma tax hata chembe yeye kila swali alijibu im not familiar hahahahahahaha alitoka anacheka mwenyewe ni hatare
Ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiii hii ni shida aseeeeee eti im not familiar
 
nina rafiki angu wa uchumi hajasoma tax hata chembe yeye kila swali alijibu im not familiar hahahahahahaha alitoka anacheka mwenyewe ni hatare
Mimi kuna ngoma ya presumtive na ile ya VAT nilimwambia PASS ili noulizwe swali lingine...Wakaniambia yameisha. Basi nikanyanyuka nikapangusa matako as if nilikalia vumbi..jasho lanivuja kama hakukua na AC, machozi yakaanza nibubujika lakini nikasema Mungu baba uliyembinguni hebu nipe tumaini katika siku hii ya leo. Nae akanena akasema hakika nimepata kuyasikia maombi yako haya nenda kalale nyumbani.
 
Mimi kuna ngoma ya presumtive na ile ya VAT nilimwambia PASS ili noulizwe swali lingine...Wakaniambia yameisha. Basi nikanyanyuka nikapangusa matako as if nilikalia vumbi..jasho lanivuja kama hakukua na AC, machozi yakaanza nibubujika lakini nikasema Mungu baba uliyembinguni hebu nipe tumaini katika siku hii ya leo. Nae akanena akasema hakika nimepata kuyasikia maombi yako haya nenda kalale nyumbani.
Uwiiiiiiiiiiiiii mungu weeeeeee nacheka kama chizi apa ha ha ha ha ha ha ha ha jamn kumbe kunashida uko eeeeeh mbona balaa hili ha ha ha ha h ha ha ha ha haaaaaa
 
Mimi kuna ngoma ya presumtive na ile ya VAT nilimwambia PASS ili noulizwe swali lingine...Wakaniambia yameisha. Basi nikanyanyuka nikapangusa matako as if nilikalia vumbi..jasho lanivuja kama hakukua na AC, machozi yakaanza nibubujika lakini nikasema Mungu baba uliyembinguni hebu nipe tumaini katika siku hii ya leo. Nae akanena akasema hakika nimepata kuyasikia maombi yako haya nenda kalale nyumbani.
daaah watu mna raha nyie, mm jamaa walikuwa wakiniuliza nikitaja ya kwanza ya pili kuna muda nasikia ok, ok ok
 
Uwiiiiiiiiiiiiii mungu weeeeeee nacheka kama chizi apa ha ha ha ha ha ha ha ha jamn kumbe kunashida uko eeeeeh mbona balaa hili ha ha ha ha h ha ha ha ha haaaaaa
toinyo vp wewe mkuu hawajakushika huko maana kwa sisi tuliosoma uchumi ilikuwa unaomba Mungu cku iishe haraka ukajipoze na juice
 
toinyo vp wewe mkuu hawajakushika huko maana kwa sisi tuliosoma uchumi ilikuwa unaomba Mungu cku iishe haraka ukajipoze na juice
Mimi nilikamatwa wakasababisha hata nisahau na zile duties....Mi sikusoma Tax basi ninene tu ya kutoka kinywani kuwa sina tofauti na wenzangu wa Econometrix..nilitegemea niulizwe Demand Pull na Cost push Inflation rakini wapiiiiiii
 
Mimi kuna ngoma ya presumtive na ile ya VAT nilimwambia PASS ili noulizwe swali lingine...Wakaniambia yameisha. Basi nikanyanyuka nikapangusa matako as if nilikalia vumbi..jasho lanivuja kama hakukua na AC, machozi yakaanza nibubujika lakini nikasema Mungu baba uliyembinguni hebu nipe tumaini katika siku hii ya leo. Nae akanena akasema hakika nimepata kuyasikia maombi yako haya nenda kalale nyumbani.
ha ha ha ha haaaaaaa mbavu zangu zimekatika kwa kicheko na huruma juuuuuuuu
 
Mimi nilikamatwa wakasababisha hata nisahau na zile duties....Mi sikusoma Tax basi ninene tu ya kutoka kinywani kuwa sina tofauti na wenzangu wa Econometrix..nilitegemea niulizwe Demand Pull na Cost push Inflation rakini wapiiiiiii
A ha ha ha ha ha ha ha ha jamn mweeeee
 
Tuombe Mungu tu maana hatujui wanataka wangapi na hatujui nn kiko mbele unaweza zimia tu ukipokea simu from TRA officer umechaguliwa
 
Tuombe Mungu tu maana hatujui wanataka wangapi na hatujui nn kiko mbele unaweza zimia tu ukipokea simu from TRA officer umechaguliwa
eti iyo ni application za lini maana mimi nili apply zile walizotoa 300 za diploma mwez ule uliopita jaman ata sijui wameshaitwa maana naona tu kimyaaaaaaa
 
Dah aisee kulendan noma maswali tight kila Kitu explain hadi nikipata mafua ya ghafla haha
 
Dah aisee kulendan noma maswali tight kila Kitu explain hadi nikipata mafua ya ghafla haha
ha ha ha ha ha ha mimi wakanipa namaji yakunywa babu anasema kunywa maji uwe fresh akat yeye anarembua usingizi
 
Back
Top Bottom