Nimetoka kulewa nakuta watoto wanatizama kwa TV, hivi seriously kuna watu timamu wamelipia kelele hizi..? No wonder 13 mega pixel hakauki humu.
Unachekesha fungulia mbwa saa nne? we tafuta story za kutunga,umeanza kodi sasa hivi umekuja na story za fungulia mbwa.Youtube streaming tu 20k.Sema kwa sasa hivi kunajaa ila ishu ni kodi, hamna fungulia mbwa huko nje?
Hebu jipigepige kifuani huku ukisema ewe mwenyezi Mungu nisaidie Mimi ni mchawi.Kinachotokea sasa hivi ni wakusanya ticket wanakusanya tickets pamoja na EFD receipts, kisha wanazirudisha katika sales point hili coaster hapa getini.
Babu Tale yupo getini.
Hana lolote anakufa taratibu na chukiNakuonaga kule Celebrity forum ukipondaga kumbe na ww umeenda.Leo mziki mbovu umekuwa mzuri.
I see a poor honkyTell me what you see, when u look at me man..
Ndio wabongo walivyoNakuonaga kule Celebrity forum ukipondaga kumbe na ww umeenda.Leo mziki mbovu umekuwa mzuri.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ha ha ha [emoji23][emoji23][emoji23] mfano nikikuambia mimi ni mgambo wa suma jkt nimepangwa kazini utakuwa na lakuongea tena?
Makonda katowa kibari jukwaani tamasha likeshe mpaka asubuhi, kweli kutesa kwa zamu.Sema kwa sasa hivi kunajaa ila ishu ni kodi, hamna fungulia mbwa huko nje?
Kimahesabu kama tiketi moja inauzwa 10,000/= na VAT ikiwa ndani yake ina maana bila VAT bei ya tiketi ingekuwa 8,474.60 ambapo ukipigia 18% ya kiasi hicho ili kuongeza VAT yake utapata 1,525.40. Hivyo 8,474.60 ukiongeza VAT yake (yaani 18% yake) ndipo utapata jumla ya 10,000/=.Petty issue unajua katika kila 10,000/= kuna 1,800/= ya serikali, nikimaanisha VAT ambayo siyo ya wasafi ila ni value added kwa wahudhuriaj?, zidisha kwa half ya entrance
Mleta mada anafanya whistle blowing Ila anashambuliwa kwa kuwa tu mna mapenzi Niue na mtu wenu. TRA pls fanyeni yenu
Sasa we mgambo si uwakamate?Ha ha ha [emoji23][emoji23][emoji23] mfano nikikuambia mimi ni mgambo wa suma jkt nimepangwa kazini utakuwa na lakuongea tena?