Tovuti Ya TBC: Muonekano mpya

Tovuti Ya TBC: Muonekano mpya

Given Edward

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Posts
850
Reaction score
203
Habari Wakuu.
Katika nyakati za hivi karibuni website ya TBC, yaani http://tbc.go.tz imekuwa ikilalamikiwa sana na wadau kwamba ipo chini ya kiwango na hairidhishi. Wadau kama Mtazamaji na Kang walikuwa mstari wa mbele kuhamasisha maboresho ya tovuti ya TBC.
Nimedesign website mbadala wa site ya TBC na nimeiweka hapa http://tbc.hostoi.com na features nyingi zinaonekana hapo. Nitajaribu kuwapa TBC hii tovuti lakini wasipoitaka nitaitupa na kuifuta. Kama kuna mwenye maoni ningependa kuyasikia. Hii ni moja ya websites nyingi nilizotengeneza so worry not when giving comments. Itanisaidia hata kwenye websites nyingine nilizotengeneza. Nawasilisha,

GIVENALITY
 
Last edited by a moderator:
mbona hizo link hazifunguki kwenye michina yetu..
 
Habari Wakuu.
Katika nyakati za hivi karibuni website ya TBC, yaani http://tbc.go.tz imekuwa ikilalamikiwa sana na wadau kwamba ipo chini ya kiwango na hairidhishi. Wadau kama Mtazamaji na Kang walikuwa mstari wa mbele kuhamasisha maboresho ya tovuti ya TBC.
Nimedesign website mbadala wa site ya TBC na nimeiweka hapa Tanzania Broadcasting Corporation na features nyingi zinaonekana hapo. Nitajaribu kuwapa TBC hii tovuti lakini wasipoitaka nitaitupa na kuifuta. Kama kuna mwenye maoni ningependa kuyasikia. Hii ni moja ya websites nyingi nilizotengeneza so worry not when giving comments. Itanisaidia hata kwenye websites nyingine nilizotengeneza. Nawasilisha,

GIVENALITY

ngoja niicheki..
 
Last edited by a moderator:
Mkuu sidhani kama kwa ukubwa wake itweza kufunguka kwenye mchina.

nadhani hiyo site ni joomla. unaweza kuadd extension ya kuifanya iwe mobile compatible, eg iwe ina detect android, iphone, blackberry, simu za kawaida na kubadili muonekano ili kufiti size ya skirini ya izo simu
 
nadhani hiyo site ni joomla. unaweza kuadd extension ya kuifanya iwe mobile compatible, eg iwe ina detect android, iphone, blackberry, simu za kawaida na kubadili muonekano ili kufiti size ya skirini ya izo simu

Akichokuwa anaongelea ni kufungua kwenye mchina. Simu za mchina hazisupport JavaScript na kama zipo ni chache sana. Kuhusu kufanya website iwe supported na mobile devices, nimeshafanya hivyo. In fact, nimeshatengeneza mpaka mobile application for major platforms.
 
Ujinga mtupu, television ya taifa inatuwekea site yenye text badala ya kufanya live broadcast ya TV na radio zake, tunaishia kusikiliza kiss fm na clouds fm. Hili shirika linashindwa na Arusha mambo! Hovyo kabisa. hatuna interest na text hizo, maana hizo tunaweza kuzisoma hata kwenye magazeti. Tunataka live broadcast.
 
Habari Wakuu.
Katika nyakati za hivi karibuni website ya TBC, yaani Tanzania Broadcasting Corporation - (TBC) imekuwa ikilalamikiwa sana na wadau kwamba ipo chini ya kiwango na hairidhishi. Wadau kama Mtazamaji na Kang walikuwa mstari wa mbele kuhamasisha maboresho ya tovuti ya TBC.
Nimedesign website mbadala wa site ya TBC na nimeiweka hapa Tanzania Broadcasting Corporation na features nyingi zinaonekana hapo. Nitajaribu kuwapa TBC hii tovuti lakini wasipoitaka nitaitupa na kuifuta. Kama kuna mwenye maoni ningependa kuyasikia. Hii ni moja ya websites nyingi nilizotengeneza so worry not when giving comments. Itanisaidia hata kwenye websites nyingine nilizotengeneza. Nawasilisha,

GIVENALITY

bro me naona yako its not user friendly!! bora yao wenyewe its user friendly than urz
 
Nimejaribu kuicheki, kuna error inatokea kila ukiifungua hiyo page. Vilevile nimecheki na original ya TBC then nikafanya comparison. Mtazamo wangu, ya kwako ina contents nyingi ukilinganisha na ya kwao. Kwa upande wa picha, yakwao naona picha zao zina mvuto kiasi ukilinganisha na za kwako na vilevile images zao zina move/slide kitu ambacho naona kidogo kinaongeza mvuto kwa watazamaji na kwa upande wa zakwako hazi-move. Mwisho nadhani ukifanya maboresho kiasi kwenye hii site yako, itakua iko juu ukilinganisha na ya kwao. Nimewekea snapshots za zote sites for easier comparison.

0
0

Hayo ni maoni yangu.
 
Mkuu sidhani kama kwa ukubwa wake itweza kufunguka kwenye mchina.

nadhani hiyo site ni joomla. unaweza kuadd extension ya kuifanya iwe mobile compatible, eg iwe ina detect android, iphone, blackberry, simu za kawaida na kubadili muonekano ili kufiti size ya skirini ya izo simu

itkua addition nzuri, lakini kazi iko poa

did you use gavickpro? if yes, is it something you can recommend to Joomla Developers?
 
Akichokuwa anaongelea ni kufungua kwenye mchina. Simu za mchina hazisupport JavaScript na kama zipo ni chache sana. Kuhusu kufanya website iwe supported na mobile devices, nimeshafanya hivyo. In fact, nimeshatengeneza mpaka mobile application for major platforms.

haya 🙂 🙂
 
Nimejaribu kuicheki, kuna error inatokea kila ukiifungua hiyo page. Vilevile nimecheki na original ya TBC then nikafanya comparison. Mtazamo wangu, ya kwako ina contents nyingi ukilinganisha na ya kwao. Kwa upande wa picha, yakwao naona picha zao zina mvuto kiasi ukilinganisha na za kwako na vilevile images zao zina move/slide kitu ambacho naona kidogo kinaongeza mvuto kwa watazamaji na kwa upande wa zakwako hazi-move. Mwisho nadhani ukifanya maboresho kiasi kwenye hii site yako, itakua iko juu ukilinganisha na ya kwao. Nimewekea snapshots za zote sites for easier comparison.

0
0

Hayo ni maoni yangu.

Thanks, I seem not no find the images you attached. Unaweza kuzipandisha tena?
 
sijaona tofauti kubwa kati ya kwako na ya tbc. kwa kuboresha zaidi au kuifanya better than ya TBC, ninaona ungeongeza ongeza abit more color into it, ukicheki hata sites kama cnn.com na news.sky.com ambazo ni news oriented stations wamejaribu kufanya their sites colourful ili ivutie zaidi.
link hata video clip moja
 
sijaona tofauti kubwa kati ya kwako na ya tbc. kwa kuboresha zaidi au kuifanya better than ya TBC, ninaona ungeongeza ongeza abit more color into it, ukicheki hata sites kama cnn.com na news.sky.com ambazo ni news oriented stations wamejaribu kufanya their sites colourful ili ivutie zaidi.
link hata video clip moja

Ok, ahsante. Do you know the TBC webmaster?
 
Back
Top Bottom