TOTO AFRICAN VS YANGA Live

TOTO AFRICAN VS YANGA Live

Msimamo wa ligi baada ya mechi hii ukoje labda tuanzie hapo ili uone mnavyojichanganya, hii yote mnawaza kichapo mtakachopata mkiingia kirumba.
Msimamo wa ligi sisi hatujui, lakini sasa tumebadili utaratibu wa ligi ndogo ndani ya ligi kuu inachezwa na timu mbili, kwa hiyo sisi na Azam, nyie tafuteni mwenzenu; hata hivyo mmesota, pts 11 mechi 7, wakati sisi tulishapita huko tuna mechi nne tu. Kuna kila sababu ya kufuta utani wa jadi na nyie.
 
Watizame table tu juu ndio watajuwa nani wa kwanza. Safarihii mpaka Bank Kuu naogopa itakauka ila bado hawatofika juu.

Punguza kelele mtani, pesa zetu zinatoka quality plaza, quality centre, quality motors na quality garage.
Hayo ya benki kuu ni ya kwenu huko msimbazi.
 
mpira umeisha hongereni wadau wa yanga toto kafunga goli moja yanga wana point 11 sasa na wamepaa hadi nafasi ya tatu wameishuha timu ya kagera

michezo aliyocheza je hapo kawekwa kwa chaki tu kina mtibwa wakishinda tu tunaongea mengine..
 
Mkitoka mikoani hususan mkipita kirumba haya maneno hutathubutu kurudia kuyasema.

nipe ratiba ya simba mzunguko wa kwanza msimu uliopita..nikukumbushe tu uwanja wa dar ni mgumu kuliko hata viwanja vya nje angalia mwaka juzi dakika za mwisho tulitoa sare na kagera, ruvu tukakosa kombe kwa tofati ya magoli jaribu kufatilia misimu mitano iliyopita utakubaliana mimi..tafuteni sababu nyingine
 
Msimamo wa ligi sisi hatujui, lakini sasa tumebadili utaratibu wale ligi ndogo ndani ya ligi kuu inachezwa na timu mbili, kwa sisi na Azam, nyie tafuteni mwenzenu; hata hivyo mmesota, pts 11 mechi 7, wakati sisi tulishapita huko tuna mechi nne tu. Kuna kila sababu ya kufuta utani wa jadi na nyie.

Mkisikia mechi yetu na ninyi imekaribia mnakwenda kwa mganga wenu pemba. Kila siku mko busy kuzisaidia timu tunazocheza nazo ili mtupige gap kubwa kwakuwa mnajua mechi mbili tu tunawakalia machoni.
 
stats
matches 7
points 11

still having the dreams of winning trophy..

ila hii ni bongo ilo linawezekana...
 
nipe ratiba ya simba mzunguko wa kwanza msimu uliopita..nikukumbushe tu uwanja wa dar ni mgumu kuliko hata viwanja vya nje angalia mwaka juzi dakika za mwisho tulitoa sare na kagera, ruvu tukakosa kombe kwa tofati ya magoli jaribu kufatilia misimu mitano iliyopita utakubaliana mimi..tafuteni sababu nyingine

Katika hiyo misimu mitano nikumbushe mmeshinda mara ngapi kirumba na sokoine mbeya. Baada ya hapo ndio uone kazi iliyoko mbele yenu kama ni nyepesi ama ngumu.
 
Masuke yanga siyo wapinzani wetu angalau azam FC huwa inaleta ushindani lakini ya yanga mpaka ifanye mipango okwi na mafta wasi wepo ndipo wapate sare hiyo nimu pinzani sasa?
 
Last edited by a moderator:
stats
matches 7
points 11

still having the dreams of winning trophy..

ila hii ni bongo ilo linawezekana...

hivi huwa wanapata pointi ngapi kila mechi maana angalau kama ingekuwa ni 2 wangekuwa na 14..hahahahaaha au ni 1 kila mechi wakaongeza zingine za EPA.
 
stats
matches 7
points 11

still having the dreams of winning trophy..

ila hii ni bongo ilo linawezekana...

Du nilidhani na-argue na wanaojua football, kumbe...

Embu tizama hapa chini msimamo wa La Liga halafu nenda pale Grand Casino Samora Avenue ukacheze kamari dhidi ya Real Madrid (machampioni wa kihistoria wa La Liga kama walivyo Yanga hapa TZ).... uone!

[TH="class: team"] Team [/TH]
[TH="class: u"] Pl [/TH]
[TH="class: v"] W [/TH]
[TH="class: w"] T [/TH]
[TH="class: x"] L [/TH]
[TH="class: y"] Pts [/TH]
[TH="class: z"] +/- [/TH]

[TH="class: team"] FC Barcelona [/TH]
[TD="class: u"] 7 [/TD]
[TD="class: v"] 6 [/TD]
[TD="class: w"] 1 [/TD]
[TD="class: x"] 0 [/TD]
[TD="class: y"] 19 [/TD]
[TD="class: z"] 12 [/TD]

[TH="class: team"] Atlético Madrid [/TH]
[TD="class: u"] 7 [/TD]
[TD="class: v"] 6 [/TD]
[TD="class: w"] 1 [/TD]
[TD="class: x"] 0 [/TD]
[TD="class: y"] 19 [/TD]
[TD="class: z"] 10 [/TD]

[TH="class: team"] Málaga CF [/TH]
[TD="class: u"] 7 [/TD]
[TD="class: v"] 4 [/TD]
[TD="class: w"] 2 [/TD]
[TD="class: x"] 1 [/TD]
[TD="class: y"] 14 [/TD]
[TD="class: z"] 7 [/TD]

[TH="class: team"] Real Betis [/TH]
[TD="class: u"] 7 [/TD]
[TD="class: v"] 4 [/TD]
[TD="class: w"] 0 [/TD]
[TD="class: x"] 3 [/TD]
[TD="class: y"] 12 [/TD]
[TD="class: z"] -1 [/TD]

[TH="class: team"] Real Madrid [/TH]
[TD="class: u"] 7 [/TD]
[TD="class: v"] 3 [/TD]
[TD="class: w"] 2 [/TD]
[TD="class: x"] 2 [/TD]
[TD="class: y"] 11 [/TD]
[TD="class: z"] 7 [/TD]
 
Masuke yanga siyo wapinzani wetu angalau azam FC huwa inaleta ushindani lakini ya yanga mpaka ifanye mipango okwi na mafta wasi wepo ndipo wapate sare hiyo nimu pinzani sasa?

Yanga hatubwabwaji. Tunakula vichwa tu.

Check hii hapa.....weweeeeee!

Total matches played: 174
Yanga wins: 79
Simba wins: 73
Drawn: 22
Yanga inaidai Simba mechi 6 (i.e Simba inahitaji mechi 6 kuifikia record hii!!)

Country championship trophies:
Yanga: 23
Simba: 18
Yanga inaidai Simba trophies 5 (Simba inahitaji miaka 5 kuifikia record hii!)

Cecafa championship trophies:
Yanga: 5
Simba: 6
Yanga inadaiwa na Simba trophy 1 (i.e Yanga inahitaji mwaka mmoja TU kuifikia record hii ambayo ni mwaka kesho!)
 

Timu zote mbili zinakaguliwa

Wanahabari wakikimbizana na matukio timu zikiendelea kukaguliwa

Uwanja wa Kirumba ukiendelea kushona watu


Hawa ni wachezaji wa Toto.

Dar Yanga Africans

Bao la kwanza la Yanga lililofungwa na Mchezaji Kavumbagu

Mama Yanga Matuni nae ndani

Hivi ndivyo CCM Kirumba ilivyo ingiliwa na mashabiki wa Yanga
​
 
Back
Top Bottom