M Masuke JF-Expert Member Joined Feb 28, 2008 Posts 4,610 Reaction score 1,270 Oct 12, 2012 #201 Jaguar said: Wivu wa kike! Click to expand... Kwa hiyo wewe ni wa kike unaona kama naingilia wivu wako?
Jaguar said: Wivu wa kike! Click to expand... Kwa hiyo wewe ni wa kike unaona kama naingilia wivu wako?
TIQO JF-Expert Member Joined Jan 8, 2011 Posts 13,786 Reaction score 2,104 Oct 22, 2012 #202 bemg said: hahaha mkichapwa kamoja kama kaitaba sijui mtakimbilia wapi Click to expand... Mnyama jana chupu chupu kuacha point 3
bemg said: hahaha mkichapwa kamoja kama kaitaba sijui mtakimbilia wapi Click to expand... Mnyama jana chupu chupu kuacha point 3