sasa pale hamna kitu siku hizi
Amen! ulimshinda shetaniONE AMONG MY MANY ADVENTURES AT SINZA AFRICANA.
Kuna Siku Baada Ya Kuchoka Kusoma Chuo Nikatoka Zangu Saa6 Peke Yangu Hata Sijui Nilijiamini Nini,Nikaenda Bulls Nikaona Chenga Nikatoka Nikaenda Catalunya Sipaelewi Nikachukua Bodaboda Uyo Hadi Bamaga Nikashuka Nikaanza Kunyoosha Na Barabara Kufika Hongera Bar Mbele Kidogo Ya Chuo Cha Ustawi Nakutana Na Demu Kavaa Gauni Jekundu Kama Mnyonyadamu Ananiita Nikamthaminisha Nikaachana Naye. Basi Nikatembea Nkafika Hapa Kwenye Maduka Maduka Ya Nguo Na Mabegi Upande Wa Pil Yake Mchana Kuna Jamaa Anauza Juisi Ya Miwa Mchana Nikakutana Na Mashine Moja Nyeupeee Tamu Balaa Nikaisimamisha Nkaisaundisha Nkaambiwa Show Time 40k Kulala 70k Nkamuambia Kulala 40k Nikapigwa Sonyo Moja Matata "Mscheeeeeew Unipotezee Usiku Wote Huu Kwa 40k" Mara Ikatokea Gari Kama Inasimama Mbele Yetu Demu Alitoka Nduki Kuikimbilia Kama Usain Bolt Kama Sio Johan Blake. Nikiwa Nimesimama Hapo Upande Wa Pili Wamesimama Mademu Wawili Wamevaa Kawaida Sio Nusu Uchi Mmoja Akawa Ananiita Baby Njoo Nkuambie Kitu,Nikamjibu Njooni Huku Kama Mnataka Wakavuka Barabara Wakaja,Wananiambia Tupe Iyo 40k Ukatugonge Wote Nikasema Lahaulah!Ila Kila.Nikiwaangalia Hawalipi,Nikawa Nawazuga Sipati Jinsi Ya Kuwaacha Maana.Wameniganda,Nikawa Naongozana Nao Barabarani Mara Ghafla Difenda Hilo NYie Vipi Hapa Nikawaambia Mmoja Mpenzi Wangu Mwingine Shem Wangu Tunatoka Hapo Hongera Bar Walikuwa Wanafunga,Wakaniamini Wakasepa. Wale Madem Wakaanza Kunibembeleza Nikawagonge Kwa Iyo 40k,Haki Ya Nani Kuna Watu Wanashida Mjini Hapa. Nikawaambia Mm Cjaja Kugonga Na Sina Hela Nmekuja Kushangaa Tu,Ila Nikawapa Moyo Nitawatafuta Mmoja Akanipa Namba Wakakubali Kishingo Upande Niakenda Nikanywa Supu Ya Pweza Nkapanda Bajaaaj Huyo Nikarudi Chuo Safe And Sound Ingawa Sikupata Usingizi Kutokana Na Ile Supu Nyegezi.
Nilimshinda Shetani Iyo Siku.
Praise The Lord.
ONE AMONG MY MANY ADVENTURES AT SINZA AFRICANA.
Kuna Siku Baada Ya Kuchoka Kusoma Chuo Nikatoka Zangu Saa6 Peke Yangu Hata Sijui Nilijiamini Nini,Nikaenda Bulls Nikaona Chenga Nikatoka Nikaenda Catalunya Sipaelewi Nikachukua Bodaboda Uyo Hadi Bamaga Nikashuka Nikaanza Kunyoosha Na Barabara Kufika Hongera Bar Mbele Kidogo Ya Chuo Cha Ustawi Nakutana Na Demu Kavaa Gauni Jekundu Kama Mnyonyadamu Ananiita Nikamthaminisha Nikaachana Naye. Basi Nikatembea Nkafika Hapa Kwenye Maduka Maduka Ya Nguo Na Mabegi Upande Wa Pil Yake Mchana Kuna Jamaa Anauza Juisi Ya Miwa Mchana Nikakutana Na Mashine Moja Nyeupeee Tamu Balaa Nikaisimamisha Nkaisaundisha Nkaambiwa Show Time 40k Kulala 70k Nkamuambia Kulala 40k Nikapigwa Sonyo Moja Matata "Mscheeeeeew Unipotezee Usiku Wote Huu Kwa 40k" Mara Ikatokea Gari Kama Inasimama Mbele Yetu Demu Alitoka Nduki Kuikimbilia Kama Usain Bolt Kama Sio Johan Blake. Nikiwa Nimesimama Hapo Upande Wa Pili Wamesimama Mademu Wawili Wamevaa Kawaida Sio Nusu Uchi Mmoja Akawa Ananiita Baby Njoo Nkuambie Kitu,Nikamjibu Njooni Huku Kama Mnataka Wakavuka Barabara Wakaja,Wananiambia Tupe Iyo 40k Ukatugonge Wote Nikasema Lahaulah!Ila Kila.Nikiwaangalia Hawalipi,Nikawa Nawazuga Sipati Jinsi Ya Kuwaacha Maana.Wameniganda,Nikawa Naongozana Nao Barabarani Mara Ghafla Difenda Hilo NYie Vipi Hapa Nikawaambia Mmoja Mpenzi Wangu Mwingine Shem Wangu Tunatoka Hapo Hongera Bar Walikuwa Wanafunga,Wakaniamini Wakasepa. Wale Madem Wakaanza Kunibembeleza Nikawagonge Kwa Iyo 40k,Haki Ya Nani Kuna Watu Wanashida Mjini Hapa. Nikawaambia Mm Cjaja Kugonga Na Sina Hela Nmekuja Kushangaa Tu,Ila Nikawapa Moyo Nitawatafuta Mmoja Akanipa Namba Wakakubali Kishingo Upande Niakenda Nikanywa Supu Ya Pweza Nkapanda Bajaaaj Huyo Nikarudi Chuo Safe And Sound Ingawa Sikupata Usingizi Kutokana Na Ile Supu Nyegezi.
Nilimshinda Shetani Iyo Siku.
Praise The Lord.
kama anatoa papuchi kw ajili ya 10,000 tashindwaje kutoa ppch kwa ajili ya cheo ambacho kinamhakikishia 10,000 za kutosha kila mwezi?kuna siku nikiwa 1st year nilienda mitaa hiyo nikamkuta dada mzuri kinoma.
nikaongea nae full time walikuwa wanafanya 20 enzi hizo na short time 10.
nikaelewana naye short time buku saba nikaenda kumgegeda.
wakati narudi zangu mabibo nikakutana naye getini na yeye anaingia hostel na tukatambuana. toka siku hiyo akawa rafiki yangu na akaniambia anaishi vile maisha yamebana. ilikuwa miezi due ie mwisho wa semester ya pili.
nikagundua kuwa wanaojiuza mjini sio jobless tu, hata dada/mama zetu tunaoheshimiana nao mchana usiku wako kwenye business.
yule dada sasa hivi yuko wilaya moja kusini na ana cheo chake kizuri tu
watu wana guts zao dadaHivi watu bado wananuanua ngono? Kuna mambo huwa siyaelewi kabisa. Dah
sasa mkuu ulijuaje alichanwa 0713? au alikua anapiga kelele. embu nipe huu mkasa mtamu jaman. vipo maisha yake kwa sasa maana najua nifullu kuinyea tuu maana tigo haishoneki na ikishoneka haijirudihahahah mdada mmoja anaitwa rehema alikuwa na vits wadau wa pale watakuwa wanamjua
Wanawake wote wanauza,tufanyeje sasa?,wanawake wote wnauza kwa njia tofauti ooh baby nimepata kiwanja kinauzwa 14 million tu,utaninulia baby?,mwingine ooh baby siji kwako mpaka uniandalie laki 2.Hivi watu bado wananuanua ngono? Kuna mambo huwa siyaelewi kabisa. Dah
ONE AMONG MY MANY ADVENTURES AT SINZA AFRICANA.
Kuna Siku Baada Ya Kuchoka Kusoma Chuo Nikatoka Zangu Saa6 Peke Yangu Hata Sijui Nilijiamini Nini,Nikaenda Bulls Nikaona Chenga Nikatoka Nikaenda Catalunya Sipaelewi Nikachukua Bodaboda Uyo Hadi Bamaga Nikashuka Nikaanza Kunyoosha Na Barabara Kufika Hongera Bar Mbele Kidogo Ya Chuo Cha Ustawi Nakutana Na Demu Kavaa Gauni Jekundu Kama Mnyonyadamu Ananiita Nikamthaminisha Nikaachana Naye. Basi Nikatembea Nkafika Hapa Kwenye Maduka Maduka Ya Nguo Na Mabegi Upande Wa Pil Yake Mchana Kuna Jamaa Anauza Juisi Ya Miwa Mchana Nikakutana Na Mashine Moja Nyeupeee Tamu Balaa Nikaisimamisha Nkaisaundisha Nkaambiwa Show Time 40k Kulala 70k Nkamuambia Kulala 40k Nikapigwa Sonyo Moja Matata "Mscheeeeeew Unipotezee Usiku Wote Huu Kwa 40k" Mara Ikatokea Gari Kama Inasimama Mbele Yetu Demu Alitoka Nduki Kuikimbilia Kama Usain Bolt Kama Sio Johan Blake. Nikiwa Nimesimama Hapo Upande Wa Pili Wamesimama Mademu Wawili Wamevaa Kawaida Sio Nusu Uchi Mmoja Akawa Ananiita Baby Njoo Nkuambie Kitu,Nikamjibu Njooni Huku Kama Mnataka Wakavuka Barabara Wakaja,Wananiambia Tupe Iyo 40k Ukatugonge Wote Nikasema Lahaulah!Ila Kila.Nikiwaangalia Hawalipi,Nikawa Nawazuga Sipati Jinsi Ya Kuwaacha Maana.Wameniganda,Nikawa Naongozana Nao Barabarani Mara Ghafla Difenda Hilo NYie Vipi Hapa Nikawaambia Mmoja Mpenzi Wangu Mwingine Shem Wangu Tunatoka Hapo Hongera Bar Walikuwa Wanafunga,Wakaniamini Wakasepa. Wale Madem Wakaanza Kunibembeleza Nikawagonge Kwa Iyo 40k,Haki Ya Nani Kuna Watu Wanashida Mjini Hapa. Nikawaambia Mm Cjaja Kugonga Na Sina Hela Nmekuja Kushangaa Tu,Ila Nikawapa Moyo Nitawatafuta Mmoja Akanipa Namba Wakakubali Kishingo Upande Niakenda Nikanywa Supu Ya Pweza Nkapanda Bajaaaj Huyo Nikarudi Chuo Safe And Sound Ingawa Sikupata Usingizi Kutokana Na Ile Supu Nyegezi.
Nilimshinda Shetani Iyo Siku.
Praise The Lord.