Raphael Walles
Member
- Jun 20, 2016
- 40
- 15
Stori zote anazijua alafu mgeni hapoUmesema ndo umehamia huku unawajua hadi majina?
au unaishi hapo miaka yote?
Stori zote anazijua alafu mgeni hapoUmesema ndo umehamia huku unawajua hadi majina?
au unaishi hapo miaka yote?
ahaaa,daah umenikumbusha long time sana..huyo dada si yule anayevaaga miwanihahahah mdada mmoja anaitwa rehema alikuwa na vits wadau wa pale watakuwa wanamjua
daah ,,kweli hali imekua ngumu...long time sana nilikua napita hapoo na palikua pamechanganya kweliWala sio patrol; uchumi kaka uchumi. Ukiwakuata wateja pale, ni wale wanaokuchwa kinywaji kwa masaa mawili chupa moja
joyce ndo yupi huyo au ni mgeni,,maana mi namkumbuka mmoja alikua anavaa nguo nyekundu na anapenda kuachia mapaja hapo njeKuna dogo alimshika kalio Joyce!! alikula matusi asee....
Usijaribu kupishana maneno na Malaya!!
daah wanasema hiyo ndo njia rahisi kuliko kuwa na demu permanentHivi watu bado wananuanua ngono? Kuna mambo huwa siyaelewi kabisa. Dah
okay,,huyu demu sio yule mwenye meno yalioungua mweusi hivi na ni mwenyeji wa arushaMi niliwahi kuchukua demu hapo ana tumbo dogo kama hajawahi kula tangu azaliwe ila hiyo shughuli yake kwenye tako na guu dahhh baada ya hapo nimerudi mara kibao simpati aliniambia anakusanya hela aanze kufungua mitumba na mpango nizungukie masoko yote ya mitumba kudadeki
hivyo ni vipaji vya watu, wengine hadi wanakeshaMh.. Hicho ktuko cha nane, iv mtu unawezaje kukaa baa had saa kumi usiku, au hana nyumban huyo??
Dah me siwez aisee... Saa 6 yenywe ikinikuta nje ya home nakuwa full waswas!hivyo ni vipaji vya watu, wengine hadi wanakesha
okay,,huyu demu sio yule mwenye meno yalioungua mweusi hivi na ni mwenyeji wa arusha
daah basi si huyo...ila vipi hali ya sasa hv bado kuna totoz.?.maana nna muda cjapita mitaa hiyoMi aliniambia kwao Musoma ila wazazi wake wanaishi Mwananyamala na yy keshaondoka kwao.
[emoji23] [emoji23] ngoja nipite tu[emoji124]Daah huu uzi umenikumbusha mbali enzi hizo nkitoka chuo usiku labda nikiwa napga msuri nakuwa najisikia hamu ya kuchezea uchi tuu wa jinsia ya kike basi mie huyooo mdgo mdgo hadi mitaa ya ohio nkifika pale enzi hizo uchi ulikuwa unauzwa elfu 5 short time,basi tunabargain hadi buku 3 basi ndom inatolewa naivaa kwnye kiganja kama gloves hv.. then nauzamisha kunako huko naanza kupekenyua pekenyua tia sana vidole,kama dk 5 hv nkimaliza zangu navua ndom yao narud zangu hostel,nlikuwa navaa ndom kwnye viganja kuofia michubuko lakn sikudumu saaana na hiyo situation baadae nkawa nakula mzgo kama kawaida
Mh.. Hicho ktuko cha nane, iv mtu unawezaje kukaa baa had saa kumi usiku, au hana nyumban huyo??