Top 10 Disadvantages Of Marrying A Beautiful Woman...

Top 10 Disadvantages Of Marrying A Beautiful Woman...

Ili usinyanyasike sio tu mke mzuri wewe unatakiwa uwe na vigezo vinavomfanya huyo mwanamke ashindwe kuviruka! Waswahili wanasema Kila shetan na mbuyu wake
 
Hakuna uthibitisho wa kisayansi. Hizo tabia hazina uhusiano na uzuri ama ubaya wa mwanamke.
 
kutojiamini bp kuongezeka,
muda wote utakuwa na presha ya kuibiwa,
utakuwa na madeni mengi,
muda wowote simu inabidi iwe na vocha aki-bp lazima umpigie saa hiyo hiyo!
utakuwa ni mtu wa kuomba msamaha muda wote ,
 
Wana jf, nawaletea athari za kuwa na dem bomba kama ifuatavyo:-
1. Utakua na wivu
2. Unaweza gombana na wanaume wanaomfukuzia,
3. Atakuendesha akijijua kama yeye ni mzuri (atakufanya kama bushoke)
4. Utasemwa na watu sana kama hamuendani mf, watasema umetumia kizizi, kakupenda kwa ajili ya fedha, akili nk

Wanaume wenzangu kuweni makini na wanawake wazuri.
 
kutojiamini bp kuongezeka,
muda wote utakuwa na presha ya kuibiwa,
utakuwa na madeni mengi,
muda wowote simu inabidi iwe na vocha aki-bp lazima umpigie saa hiyo hiyo!
utakuwa ni mtu wa kuomba msamaha muda wote ,

Haswaa
 
Ukiwa mshamba wa wanawake hayo yatakukuta. Tabia ya mtu hajalishi uzuri wa muonekano wake na ubaya wa mwanekano wake. Kuna wanawake wabaya wako hivyo na kuna wanawake wazuri wanaojiheshimu na kuwaheshimu waume zao. Kwa fupi ni tabia ya mtu mwenyewe
 
Hata akiwa mlemavu akiamua kuliwa analiwa wanaume hawa wanawapachika mimba hata vilema vichaa bwana,sema ni kumuomba mungu kuhusu ndoa umpate atayekupenda na kukuridhia hata akiwa kama malaika hatoliwa nnje.
 
Halafu humu jf mbona mada nyingi ni kuhusu wanawake kweli bila mwanamke mwanaume ni bure mngeishije nyie bila sisi,mtushuku na mtuheshimu sana kwa kuwapokelea mizigo yenu mngelemewa nayo basi muanze kuwa na heshima,iko wazi humu jf bila mada ya wanawake hapanogi hasa.
 
Waone mnawaza kumgegeda mwanamke tu kwani na nyie si mnatumika kwanza hizo dushelele si chuma kuwa zinachuna mda mwingine mtupumzishe jamani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom